• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OLA MOBILE V3.8-pm chát trực tuyến.

huy_pt

OLA MOBILE V3.8-pm chat truc túyên dã ra phiên bän m¤'i[/COLOR]
moi nguoi dang tìm kiêm phân mêm ola v3.8 ? Minh cüng vùa moi tìm duoc nó .

thêm môt sô tính nang mói cho moi nguòi tim hiêu
link nè:
http://www.2shared.com/file/7325683/70987755/olamobile38.html

Chỉnh sửa cuối:

hung621989

để test thử thanks trước^^ . hướng dẫn giải nén và chạy chương trình ra sao đi anh (đang xãi-plore1.34)

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
phiên bản 3.8 này ra lâu rồi mà.hình như gần 1 tháng rồi

DreamLand

Posted via Mobile Device
phiên bản 3.8 này ra lâu rồi mà.hình như gần 1 tháng rồi
Chắc gì ai cũng biết đâu bạn! Và mình mong chủ topic xem lại font cho phù hợp, lỗi nhiều quá. Cũng mong MOD mất công sửa tiêu đề lại (giúp chủ topic) cho đẹp, nhìn vào không thích cho lắm! hì hì
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Chắc gì ai cũng biết đâu bạn! Và mình mong chủ topic xem lại font cho phù hợp, lỗi nhiều quá. Cũng mong MOD mất công sửa lại tiêu đề cho đẹp, nhìn vào không thích cho lắm! hì hì
Posted via Mobile Device

Cái này không phải do mod đâu mà là do người gửi bài không cẩn thận đó em ! Đề nghị chủ topic PM cho các mod để sửa lại tiêu đề cho chuẩn !
Thêm nữa up đại cái hình nào đó lên nhé ! TRống trải quá !

huy_pt

để test thử thanks trước^^ . hướng dẫn giải nén và chạy chương trình ra sao đi anh (đang xãi-plore1.34)

khỏI cần giải nén gì hết, cứ down về(với get2share, bạn chọn đến SAVEYOURSAVEYOUR PC clic vào đó là down dc) song với XPLORE 1.34 ban chon opitionS-> file-file-> open with system hỏi j tiếp thì cứ ok.

Posted via Mobile Device

tuyetha

khỏI cần giải nén gì hết, cứ down về(với get2share, bạn chọn đến SAVEYOURSAVEYOUR PC clic vào đó là down dc) song với XPLORE 1.34 ban chon opitionS-> file-file-> open with system hỏi j tiếp thì cứ ok.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Theo em thì đơn giản nhất là dùng bất kỳ trình duyệt nào,mặc định của máy cũng được,vào thẳng trang chủ http: / / wap.ola.vn sau đó chọn hãng điện thoại chờ lát là cài đặt xog.chắc tốn 1000đ GPRS, nhưng nhanh gọn.nick ola của em là tuyetha2010 ai test thử thì pm cho em nha.chúc mọi người vui vẻ

anttim

7610 ko thể use cái này đc. Chán wá à. Chỉ use dc olaketchup thôi.

anttim

Sao bạn không thử vào trang chủ Ola coi có bản dành cho 76 không. Chắc là phải dùng đc chứ.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device cái này hay lám nhưg tiếc là mjh đã thử rùj mới dám nój mà. Thôj chju khó use ketchup

tuyetha

7610 ko thể use cái này đc. Chán wá à. Chỉ use dc olaketchup thôi.
Posted via Mobile Device
Trời bạn em chát 3.8 trên 7610 từ khi mới có.anh kiểm tra lại xem.anh tải trực tiếp từ điện thoại xem

tranphilong009

phần mềm này không chạy được trên 7610, cài được mà không chạy được không hiểu lý do ai biết giúp mình với

DreamLand

phần mềm này không chạy được trên 7610, cài được mà không chạy được không hiểu lý do ai biết giúp mình với
Vì nó chưa hỗ trợ 7610 đấy bạn ạ :(

loveandlove

Không sử dụng được cho 6 béo 76 và một số máy khác. Hỏi trên trang chủ họ bảo tại ít bộ nhớ quá???, thế mà vẫn ghi hỗ trợ. Chịu..........

levietcuong08

cái này mình mỗi lần cài lại máy đều vào trang http://wap.ola.vn down về cài ngay vì rất cần cho mình trong việc chat. mà mình thấy tốt nhất chủ topic cho địa chỉ web đi cho người ta tải về cài lun để lun lun có bản cập nhật mới nhất hay hơn.