• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

lexucun

tôi cài đc trên n3250 nhưng 1 phần màn hình bị khuất không xem đc lời bài hát.
bạn có phiên bản nào dùng cho N3250 không?
gửi cho mình nhé...đa tạ nhiều

Lexucun@gmail.com

tuanhtvn

bạn ơi ,có bản dành cho 320x240 thì up cho anh em nhé, mình dùng e63 cài ko đủ hình ảnh,ko nhìn thấy lời.

ngocquynh47

Đây có bản 320x240 nhưng t ko thích dùng lắm nên mới cài chứ chưa nghiên cứu, các bác dùng thử xem nhé.
PS: hay thì nhớ thanks nhé
Mã:
http://vnnshare.com/download.php?file=729120113

waizwaiz

Cho hỏi: Phần mềm chỉ phát tiếng nhạc để mình hát ngoài miệng chơi thui phải ko? không có mic, ko phát ra tiếng hát hay thu âm được phải không?
(Hỏi cho bít để sài thui, phần mềm rất hay! thank you!)

Mình gởi kèm phần mềm smart light để đèn màn hình sáng liên tục trong quá trình hát karaoke. Bạn nào có rùi thì thui!

MinhThang

Manager
Cho hỏi: Phần mềm chỉ phát tiếng nhạc để mình hát ngoài miệng chơi thui phải ko? không có mic, ko phát ra tiếng hát hay thu âm được phải không?
(Hỏi cho bít để sài thui, phần mềm rất hay! thank you!)

Mình gởi kèm phần mềm smart light để đèn màn hình sáng liên tục trong quá trình hát karaoke. Bạn nào có rùi thì thui!

Chính xác như những gì bạn đã hỏi, chúc bạn có những phút giây thư giãn với Pm bổ ích này.:)

calvinklein87

bạn ơi đang hát thì mản hình đen thui có chương trình nào cho nó sáng mãi hok?? bản VH càng tốt
ps:chỉ cho mình cách đổi hình nền trong đó đi...dể hình cô gái hem hát dc lo nhìn hom ah

MinhThang

Manager
bạn ơi đang hát thì mản hình đen thui có chương trình nào cho nó sáng mãi hok?? bản VH càng tốt
ps:chỉ cho mình cách đổi hình nền trong đó đi...dể hình cô gái hem hát dc lo nhìn hom ah

Bạn down file đính kèm ở bài trên #265 về cài và cho nó chạy lên là OK.

calvinklein87

có cách nào thay đổi hình nền dc hok mình hok like hình co gái trong đó mà thay bằng hình khác đó chỉ mình nhé

MinhThang

Manager
có cách nào thay đổi hình nền dc hok mình hok like hình co gái trong đó mà thay bằng hình khác đó chỉ mình nhé

Bạn có thể dùng Winra để bung file đó ra, và tìm đến hình cần thay copy ra ngoài xem kích thước định dạng, dùng PS làm hình thay save theo định dạng, đổi tên như file gốc chép vào là xong.

calvinklein87

làm rùi mà đóng gói nó lại để làm file sis thế nào nhỉ?? như vậy mới cài vào máy dc chứ

calvinklein87

zay bạn lảm dùm mình 2 file hinh này nha....1 tấm của mình bạn để ở ngòai còn tấm kia bạn để ở trong phần hát đó.....bạn đóng gói lại cho mình nha...mình chỉ về cài thui (nếu cập nhật thêm những bài mới thì tốt wa)
thanks bạn nhiu

hoangthanh21

Posted via Mobile Device
mình cài cho máy nào cũng báo file jar bị lỗi xin chỉ giáo (78, 95) ?
Thank !

Nêú dùng trên N78 và N95 thì không dùng được.Mặc dù cài được nhưng khi bật nên sẽ không có tiêng.Bản này mình test trên N73ME đó.:-?