• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

T

thienthong

Guest
Sặc. PM này chỉ xài cho các máy có S60V3 thôi bác. V8i của motorola k có HĐH nên k cài được đâu bác.:|:|

Bác sai. tui dùng 7210 vẫn dùng đc và s40v2 dùng đc chưa tét trên s40v1 thôi

THCN

Chao may a pro.Co ai biet cai cai nay k chi dum e voi?.thanks nhieu

Em xài máy gì? Đây là phần mềm java tải file đuôi jar về cài vô xài thôi, lưu ý là file lớn nên khi cài có thể bị lỗi tràn bộ nhớ trình duyệt java.

Posted via Mobile Device

support

Gom lại thành 1 file cho dễ down

Mã:
http://rapidshare.com/files/290226964/java_Karaoke.rar

thanhbinhle1

Có men nào biết pm smartlight ở trang nào trên pm ứng dụng? Tìm tới trang mười mấy mà ko thấy. Thank nhiều.
Posted via Mobile Device

htvgiang

mình mới sài con n81 , không biết làm sao cài được karaoke trên điện thoại được ,mấy bạn chì cho mình với. Làm sao đề cài được vậy. Thanks

THCN

mình mới sài con n81 , không biết làm sao cài được karaoke trên điện thoại được ,mấy bạn chì cho mình với. Làm sao đề cài được vậy. Thanks

Bấm vào link mediafire tải file về dùng x-plorer giải nén rồi cài vào điện thoại.

Posted via Mobile Device

Mình cài vào N73ME nhưng nó không có lời là sao nhỉ ? Nó vẫn chạy bình thường, hình ảnh đẹp nhưng mỗi tội không có nhạc thế mới đau!
Có bác nào bị tình trạng như trên mà khắc phục được chỉ cho mình với.
Thanks!

lamquanvu207

Bác có thể chỉ mình cách cài vào máy được kg?Mình xài HTCtynt 2,mình down về rồi nhưng kg biết cài,gà quá bác ạ!hi

MinhThang

Manager
Mình cài vào N73ME nhưng nó không có lời là sao nhỉ ? Nó vẫn chạy bình thường, hình ảnh đẹp nhưng mỗi tội không có nhạc thế mới đau!
Có bác nào bị tình trạng như trên mà khắc phục được chỉ cho mình với.
Thanks!

Bạn có chọn chế độ tắt tiếng chụp hình không?
Nếu bạn dùng hack phỏn chụp ảnh không tiếng bíp thì bạn phải vào Profiles chỉnh phần Warningtones thành On thì mới nghe được nhạc midi.

tsbv1701

sao mình ko down bài hát mới dzìa dc vậy
nó cứ báo sự cố mạng hoài
mà mình vào ola và opera vẫn bình thường
vậy là thế nào vậy mấy huynh:(

napoleons

Mình đã down về sài rất OK .
THANKS anh em nhiều.
Mong sớm up thêm vài trăm bài nữa cho anh em gào :)

HuyChung

sao mình ko down bài hát mới dzìa dc vậy
nó cứ báo sự cố mạng hoài
mà mình vào ola và opera vẫn bình thường
vậy là thế nào vậy mấy huynh:(

bạn nên chờ up bản mới lên nha chứ bạn không tự tải nhac thêm nhac được đâu .nếu bạn mua đi mình nghĩ download ok đấy .

dhpa5tp

bạn ơi sao mình cài cả trên n81 và 6220c đều ko có tiếng vậy??? chỉ thấy hình. mình đã tắt hết chế độ hack đi rồi!!!