• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

TranNguyenTu

Cài trên N95,N95-8G, chương trinhg chạy tốt, mỗi tội không ra tiếng, thỉnh thoảng gây treo máy khi thoát khỏi CT đành phải ấn vào nút đỏ để thoát nhanh. Đành phải....remove.

haixuan

thu lai nhieu lan roi bang IDM 5.1 chi duoc 99,99 % thoi !!! ban xem lai nhe doi voi N95 chi hat duoc 1/2 bai . cam on nhieu !!!!

Chú ý post bài có dấu tiếng Việt!

Last edited by a moderator:

hoangthanh21

thu lai nhieu lan roi bang IDM 5.1 chi duoc 99,99 % thoi !!! ban xem lai nhe doi voi N95 chi hat duoc 1/2 bai . cam on nhieu !!!!

Chú ý post bài có dấu tiếng Việt!
Bạn ơi,trên mediafire bắt buộc bạn phải update lên IDM 12 build 11 mới có thể down được 100%.Thân.bạn hãy vào trang.http://www.softvnn.com/forum/forumdisplay.php?f=20 để down bản mới nhất nhé.Chuyện download có gì là khó đâu.Sao các bạn lại phải trăn trở nhiều đến như thế???????????

VMS_01

em download về cài vào N73 ko được bác chỉ cách cho em với nhé

VMS_01

em download về cài vào N73 nó toàn báo ( unabie to install) có nghĩa là làm sao các bác ? chỉ cho em nhé

troly

Well-Known Member
em download về cài vào N73 nó toàn báo ( unabie to install) có nghĩa là làm sao các bác ? chỉ cho em nhé

có nghĩa là ko cài được chứ sao nữa. máy mình sài tót mà bạn.

hoangthanh21

Bồ xem lại xem có khi nào bồ để "KARAOKE 2.1.rar" ko?Nếu để thế nó sẽ không cài được.bạn phải giải nén và để là:"Karaoke 2.1.jar".Bạn thử lại xem sao nhé.Thân!;;)

Mình sài trên cả N95, N95-8G đều không phát ra tiếng, hay gây treo máy khi thoát, khônh bít nguyên nhân do đâu???
Phần mềm này không tương thích trên N95 và N82.Vì máy đó mới hơn N73ME của mình mà.Hix.

Last edited by a moderator:

dpc

Phần mềm này không tương thích trên N95 và N82.Vì máy đó mới hơn N73ME của mình mà.Hix.
N82 của e chạy tốt, cả 2 bản tiếng Anh & tiếng Việt cũng như bản tổng hợp

Mình sài trên cả N95, N95-8G đều không phát ra tiếng, hay gây treo máy khi thoát, khônh bít nguyên nhân do đâu???
Bác thử bật cái warning tone (âm báo) thành on (bật) trong profile xem

VMS_01

Tài thật em đã giải nén ra thành ( Karaoke 2.1.jar ) mà cài vào nó vẫn báo (unabie to install) các bác chỉ giáo cho em với nhé

ToanPDA

Chào bạn Hoangthanh! Sản phẩm của bạn rất tốt và có ích cho nhiều thành viên PV khi muốn relax. Nhưng sản phẩm của bản sẽ perfect hơn nếu thay vì nhạc midi cùng âm điệu của giọng hát bằng nhạc đệm của bài hát. Bạn hiểu ko? Mình chưa biết bạn làm sản phẩm này như thế nào, nhưng về phần nguồn nhạc đệm nếu bạn muốn cứ YM cho mình hoặc có thể search trên các diễn đàn âm nhạc! Hiện nay có rất đầy đủ! Hi vọng bạn sẽ ngày càng hoàn thiện sản phẩm của bạn và đem lại niềm vui cho các thành viên PDA! Have fun!

ngodung

sao cài nó N80 nó hiển thị nhỏ lại ở 1 góc màn hình các bạn nhỉ??.

venusian

Moderator
bạn ơi mình cài lên N82 đc rùi nhưng hát thì ko có tiếng vào mic là sao

Y

yiukiang

Guest
down cứ đến 99.9% là đứng ... kì lạ

romantic_hn81

Hay qua minh da download ve roai ,rất hay cam ơn bạn nhé,nhưng sao không cập nhật nhưng bài hát mới gần đây cho thanh niên nhỉ ??? bản nay đúng 240 x 320 đấy.Dù sao cũng cảm ơn hoangthanh21 nhé ,Thanhks

hoangthanh21

bạn ơi mình cài lên N82 đc rùi nhưng hát thì ko có tiếng vào mic là sao
Phần mềm này chỉ là để giải trí thôi.Trên điện thoại thì không thể "sành điệu" bằng giàn máy hát karaoke được.Thân!:-?