• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omai Karaoke 2.1 với giao diện mới rất bắt mắt đây!!!

alau

có phần mềm karaoke nào màn hình 320x240 ko mọi người:(
cho e xin với

banlc

Chủ topic gói 2 bản lại làm một được không?. Cài 2 cái ra 2 Icon nhìn mất hết cả tinh thần vì trông rất không brồ.

banlc

Có cái nào hổ trợ màng hình ngang ko anh, cho e xin với :)

Có phần mềm resize lại màn hình file jar đấy, bạn chịu khó tìm trong forum nhé. Mình không nhớ ở đâu.

thienvu_phangiang

Nó báo lỗi gì vậy bạn, bạn chọn bài khác thử nha.

Em thử nhiều bài rồi:lỗi/"Ngoại lệ:Illegal Stale java.lang.IllegalStateExceptionPlayer is CLOSED"Nhờ anh MinhThang;911894 giúp em với nha.Em moi dùng máy nên chưa hiểu gì.Em cảm ơn trước nha.:-/

THCN

Em thử nhiều bài rồi:lỗi/"Ngoại lệ:Illegal Stale java.lang.IllegalStateExceptionPlayer is CLOSED"Nhờ anh MinhThang;911894 giúp em với nha.Em moi dùng máy nên chưa hiểu gì.Em cảm ơn trước nha.:-/

Đây là lỗi thường gặp trên những phần mềm java có dung lượng lớn. Phải chi đây là phần mềm đuôi sis thì sẽ chạy ổn định hơn!

vuong1

Ứng dụng này không có chức năng ghi âm phần trình bày của mình ah!hjx Trong trang chủ của Vitalk có ứng dụng có khả năng ghi âm lại phần thể hiện của mình. Nhưng tải cái đấy mất tiền. Em thích dùng free cơ.hjhj
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Ứng dụng này không có chức năng ghi âm phần trình bày của mình ah!hjx Trong trang chủ của Vitalk có ứng dụng có khả năng ghi âm lại phần thể hiện của mình. Nhưng tải cái đấy mất tiền. Em thích dùng free cơ.hjhj
Posted via Mobile Device

Không có bạn à chỉ nghe và hát nhép theo thôi.

ninhhot

E da tesr thanh cong tren con n85.hjnh anh rat tuyet. toi mot cai la khi hat thinh thoang lai phai nhan mot fim bat ky keo man hinh no toi la teo.gia nhu no sang dc mai thi co phai tot k?nhung nhu vay cung da phai cam on hoangthanh roi.thanks nhieu.sorry ol bang dt nen viet k dau

MinhThang

Manager
E da tesr thanh cong tren con n85.hjnh anh rat tuyet. toi mot cai la khi hat thinh thoang lai phai nhan mot fim bat ky keo man hinh no toi la teo.gia nhu no sang dc mai thi co phai tot k?nhung nhu vay cung da phai cam on hoangthanh roi.thanks nhieu.sorry ol bang dt nen viet k dau

Cài cái này vào và mở nó lên trước khi muốn hát Kraoke bạn nhé, hết tắt màn hình.

Warkiller

Link die hết rồi không down được
Link mediafire thì down về không giải nén được
Đổi tên lại cũng không được
Fix link lại đi mấy vip ơi:(

HuyChung

cái này do upload file lên bên ngoài thì có thời hạn chứ bạn khi đó link die thì phải.

Link die hết rồi không down được
Link mediafire thì down về không giải nén được
Đổi tên lại cũng không được
Fix link lại đi mấy vip ơi:(

Mình up Link mới cho các bạn đây. Download ok.=D> no pass
Vietnamese song
http://www.4shared.com/file/148287216/67a866a7/OmaiKaraoke_443_Vietnam_Song.html

English song
http://www.4shared.com/file/148286665/e556e63/OmaiKaraoke_307_English_Songs.html