• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE VESION 2.01 Tặng kèm 443 bài hát việt

gai

Well-Known Member
Last edited by a moderator:

gai

Well-Known Member
Cái này không có nhạc hoa bạn ah. 433 bài hát việt và có cả nhạc trẻ nữa,bạn tha hồ lựa chọn nha.Mình hướng dẫn thêm là khi đang hát bạn nick vào phím số 5 là thank công cụ hiện ra phía trên màn hình cho bạn tùy chọn. nick vào dấu x là trở về danh sách tùy chọn bài hát. các bạn tự tìm hiểu nha.;;)

gai

Well-Known Member
Bạn xem kĩ lại nhé. link dùng bình thường mà.người ta vẫn download ào ào đó bạn:)

haiau84

Bạn ơi. bạn nói 433 bài sao mình bấm mấy bài khác nó cứ lặp lại có 1 bài cũ không ah.

gai

Well-Known Member
Trời à . sau khi hát xong bài bạn phải xóa dấu x chính bài đó đi thì khi bấm bài khác mới được bạn ah.:O

KenVy

Hay đấy, tuy mình ko xài nhưng nó sẽ là pm có ích và chắc có nhiếu mem thích lắm.=D>=D>=D>

TonyEricsson

Cái này ko có bài hát đi kèm lun mà fải tải hả bro :-/ mà tải thì fải dùng GPRS hoặc Wifi à ? :-/

zinkzik

Bạn ơi cái này có cách nào thay hình nền của nó đc ko?Hướng dẫn nha.Mà ở bản tiếng Anh hình nền nó thay đổi được nữa...Thank :D

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi cái này có cách nào thay hình nền của nó đc ko?Hướng dẫn nha.Mà ở bản tiếng Anh hình nền nó thay đổi được nữa...Thank :D

Đang nghiên cứu, nói sơ là có thể dùng winrar để sửa mà chưa test. Mới suy nghĩ thôi à :) Tại sài không hoàn chỉnh nên làm biếng test :D

voanhkiet

xin chi em giúp

e gắn tai nghe vào rồi mà chỉ nghe nhạc hok có ca được . có cách nào để ca theo lời nhạc giống như minh ca karaoke không. cảm ơn mấy anh chị trước nhé

Kojiro

Super V.I.P
e gắn tai nghe vào rồi mà chỉ nghe nhạc hok có ca được . có cách nào để ca theo lời nhạc giống như minh ca karaoke không. cảm ơn mấy anh chị trước nhé

Bạn hát theo nhạc là ca chứ là gì nữa, ý bạn muốn là giọng mình vào máy luôn ấy à :D không được đâu nha. À bạn còn file cài đặt không ậy, up lên lại dùm cho anh em nhé, link kia hư rồi. Cảm ơn bạn trước.

handh

OmaiKaraoke gồm 307 bài hát tiếng Anh và 443 bài hát Tiếng Việt màn hình 240x320 tuyệt đẹp.Trên kia có giới thiệu rồi khỏi giới thiệu lại.Bổ sung thêm 307 bài hát tiếng Anh vô.
Link here :
Mã:
http://www.mediafire.com/?k7mk0ymxj3m