• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omaikaraoke VN (3,4 MB)- Karaoke trên ĐT tested N70

hovang86

bạn ơi pm này 6600 có dùng được không ?nếu có pm nào 6600 dùng được bạn gửi cho minh với nhé.thank!

SymbianVIP

Bac oi cho minh hoi cai, sao minh down cai omai o dau trang ve k0 cai duoc vay? No bao invail file! Bac giup voi(xin mod dung del bai, post qua mobile)

saodoingoi142

Moderator
Bac oi cho minh hoi cai, sao minh down cai omai o dau trang ve k0 cai duoc vay? No bao invail file! Bac giup voi(xin mod dung del bai, post qua mobile)

Bạn đang dùng máy gì???Trước đây bạn đã cài phần mềm này bao giờ chưa???:-??Nếu đã cài thì bạn hãy gỡ bỏ hết cái trước đây bạn cài.Tắt nguồn khởi động lại máy rồi sau đó bạn thử cài lại xem sao???;;)

SymbianVIP

mình xài N70 từ trước tới giờ mình chưa cài pm này bao giờ,bạn bung ra thành file zip giúp mình được ko, cái việt ấy, bạn thêm dùm mình bài Giã từ ò tô thanh tùng ấy, giả vờ yêu, nghi ngờ và ngàn lần lần khắc tên em đi thêm bài linh hồn tượng đá nữa. thanks trước nha bạn đừng đóng gói Jar mình hok cài được.

saodoingoi142

Moderator
mình xài N70 từ trước tới giờ mình chưa cài pm này bao giờ,bạn bung ra thành file zip giúp mình được ko, cái việt ấy, bạn thêm dùm mình bài Giã từ ò tô thanh tùng ấy, giả vờ yêu, nghi ngờ và ngàn lần lần khắc tên em đi thêm bài linh hồn tượng đá nữa. thanks trước nha bạn đừng đóng gói Jar mình hok cài được.

Bài viết này là của chủ Topic!!!Để thuận tiện hơn cho bạn trong việc cài đặt trên máy!!!Bây giờ bạn dùng chức năng Gửi tin nhắn riêng ở phía dưới nick gửi đến chủ Topic để đc hổ trợ tốt hơn nhé!!!;;)