• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omaikaraoke VN (3,4 MB)- Karaoke trên ĐT tested N70

hbinhlove2003

vì dùng winrar nên nó hiểu file jar là file nén lun đó, chỉ cần chép file jar vào dt installl là ok

tuyenju

bạn ơi ứng dụng này dùng rất được trên 7610 but sao máy mình là n70 lại ko sài được vậy
chỉ giúp mình đi

CongVoi

Super V.I.P
bạn ơi ứng dụng này dùng rất được trên 7610 but sao máy mình là n70 lại ko sài được vậy
chỉ giúp mình đi

Cái này chạy ngon trên N70 mà bạn.Chữ N70 to đùng đó thôi :-?

thuonghonda68

mình đã test trên 7610 ôke nhưng kông có tiếng

mình đã test trên 7610 ôke nhưng kông có tiếng,vì sao vậy,có ai đó không giúp mình với

Last edited by a moderator:

qnthanyeu

cho em hỏi em xài được trên N70 nhưng lại không có hát chỉ có lời thôi , em đã ấn nút # nhưng vẫn không thấy hát theo lời vậy em phải làm sao

hunterviet

Well-Known Member
vào Setting > Profile > Warning Tone chỉnh ON lên là ok nha bạn
Posted via Mobile Device
Cách của bạn có áp dụng được với S60v3 ko vậy? con 6120c của mình ko co hát giống tình trang của bạn 7610 và N70 ở trên đó?

nhoxzjn

Mình đang dùng cái Sámung Corby S3653, mà mái khó sử dụng chức năng điều khiển lắm, vậy chương trình có hoạt động cảm ứng được hông?

h04ngl0ng

không biết trả thank bác như thế nào.nhưng nếu ai viết được phần mềm như thế này mà .sis có thể up nhạc từ máy tính thì hay biết mấy.nhưng dù sao cũng thank bác