• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omaikaraoke VN (3,4 MB)- Karaoke trên ĐT tested N70

thanhyeuthuy

THỬ TRÊN N70

tớ củng đả cài cho con N70 cưng của mình rồi nhưng chỉ thấy chử chạy thôi không nge tiếng nhạc.

MinhThang

Manager
tớ củng đả cài cho con N70 cưng của mình rồi nhưng chỉ thấy chử chạy thôi không nge tiếng nhạc.

Rất nhiều bản bạn có thể tìm bản khác để cài, chụi khó search trên rum.
Hoặc bạn có thể dùng bản này mình đã sửa lại giao diện N70 thì ok:
Karaoke bài hát Việt:

Chỉnh sửa cuối:

diephuy

bạn ơi mình mới cài nhưng chỉ xài được một lúc là chương trình ngưng hoạt động,vì sao vậy,có phải đây là bản dùng thử,giúp mình với nha

Chỉnh sửa cuối:

sephiroth2478x

bạn ơi mình có thể làm nhạc kara hay kiếm ở đâu để cho thêm bài hát vào bản này ko bạn!chỉ mình với !thx nhiều

crest

3230 dùng được không bạn? Mà làm thế nào để không mất tiền nhạc nhỉ?Kiểu gì cũng phải dow với giá 5k/1baif ah`? Thế thì ai dám dùng?

MinhThang

Manager
3230 dùng được không bạn? Mà làm thế nào để không mất tiền nhạc nhỉ?Kiểu gì cũng phải dow với giá 5k/1baif ah`? Thế thì ai dám dùng?

Dùng tốt đó bạn, cứ thử đi xem có mất tièn không bạn nhé, chúc vui vẻ với Kraoke.:))

crest

Hjx ! Mình tìm mãi không thấy file .sis đâu để instas. Vậy cài thế nào các bác chỉ dùm được không?

crest

Cũng chẳng thấy file jar thì làm thế nào hả anh?Nói chung anh cứ hứong dẫn em cách cài đặt cụ thể được không ạ? Em cảm ơn ^^!

MinhThang

Manager
Cũng chẳng thấy file jar thì làm thế nào hả anh?Nói chung anh cứ hứong dẫn em cách cài đặt cụ thể được không ạ? Em cảm ơn ^^!

Đầu tiên Down về giải nén chỉ cần 1 lần thôi nhé, chép vào thẻ dùng X-plore mở lên và cài đặt bình thường, nếu dùng cáp USB thì bạn down về xong nhấp vào file đó cho đến khi nó hỏi bạn cài đặt hay không thì bấm yes.