• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omnia HD Pro Edition V6 - CFW bởi Taylor

duylong187

Chú Omnia HD này dở hơn 5800 ở cái khoản này ha :(

Ko phải I8910 dở hơi mà tùy từng fw thui, fw của I8910 thì rất nhiều, mỗi loại fw sử dụng khác nhau, muốn kiểu gì cũng đc.[/QUOTE]

:( Bạn đọc nhầm ý rồi, mình nói dở hơn chứ không phải dở hơi. Hai cái từ ngữ này làm người nghe có cảm nhận hoàn toàn khác biệt đó nha :D

Tuy vậy rất cám ơn sự hướng dẫn nhiệt tình của các bạn vì đây là lần đầu tiên mình dùng máy Samsung nên chẳng biết ất giáp gì, cứ tưởng đâu nó cũng giống hệt Nokia vì cùng dùng symbian, mà máy symbian của Nokia mình đã từng dùng qua các chú N7650, N3650, N6600, N7610...N5800; Vậy mà quả nhiên thấy samsung lợi hại thật :(

Chỉnh sửa cuối:

legendsword

Hix, vừa mới up V5, chưa kịp test thì đã có V6, up luôn coi sao, nghe mọi người khen ngợi quá! Thanks pro.;;)