• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omnia HD ThemePack [modded 'nd repacked by Jinsk8r]

Chấm điểm theme :P

• Total voters
    121

bosscarrot

Bạn cho mình hỏi làm sao để chỉnh trong suốt được bạn. Mình đang muốn học cách làm theme

nokiax68gb

Cho mình hỏi làm sao để có Homescreen 4 shortcut giống samsung như trong hình của chủ thớt, mình cài vào nó ko hiện giống như vậy! Thanks

luuquoctoan

Chẳng có ai post bài, mà cái topic này cứ nhảy lên top đầu hoài! Là sao vậy Mod?

hantinhtu_baby

Chẳng có ai post bài, mà cái topic này cứ nhảy lên top đầu hoài! Là sao vậy Mod?

Đúng rồi đấy!lại có trong danh mục bài viết mới luôn lạ thiệt vào chả thấy ai? Ông jinr8 này thiêng lắm đây nha!

votinhhan

Đúng rồi đấy!lại có trong danh mục bài viết mới luôn lạ thiệt vào chả thấy ai? Ông jinr8 này thiêng lắm đây nha!
không spam chỉ có thảo luận những vấn đề liên quan đến topic :D (nói đùa đấy )
:D

Máy mình5800 fw50 đã hack.Sao mình download về nhưng không Instaling thành công đc bạn ơi!
chỉ hỗ trợ cfw51 thôi bạn à :D. cfw50 cũ rồi mà :)) .sao bạn không up lên cfw51 hay C6-97-97mini dùng cho MỚI MẺ tâm hồn có phải sướng hơn không :D

suju15

Omnia HD ThemePack for s60v5
Modded and Repacked by Jinsk8r@PDAViet.net

Bộ 2 theme Precise Universal của Omnia HD I8910 mod icon và transparent HS (5800, 5530, etc.)

Tương thích: Nokia 5800XM, 5530XM, 5230, N97, X6, SE Satio, Vivaz

Sử dụng tốt với mọi HS đặc biệt là Finger Use và Omnia :)

Screenshots

Cho mình xin cái font chữ đc không bạn?

nhaylau321

Sau mình cài theme vào mà không thấy 4 cái kiểu phím tắt màu trắng giống như ở dưới vậy? Ai chỉ giúp mình với :((

elephance

theme này lúc xoay ngang màn hình thì bị 1 vạch đen ở trên, còn lại đều rất đẹp ^^

thanks173

Sau mình cài theme vào mà không thấy 4 cái kiểu phím tắt màu trắng giống như ở dưới vậy? Ai chỉ giúp mình với :((
Cái đó là HS của sym^1 mà bác
Chạy sym^2 như c6, n97 thì ngồi nhìn mà thèm thui

Quote mới phát hiện ra cái ảnh này to đùng=))

anhtu2591

bác àk!! e down về máy mà k dùng đc là sao nhỉ??? nó cứ bảo tập tin bị lỗi àk!! bác xem giúp em cái..máy 5233 đã hack :D