• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera 9.50 beta 2 for UIQ3 ( Opera Fingertouch - 6/3/09 )

Caohieu88

Opera 9.50 beta 2 for UIQ3 (Opera Fingertouch )​

Phiên bản cập nhật trình duyệt WEB Opera Mobile file SIS cho các dòng máy UIQ 3.0 với bản Fingertouch ( duyệt Web bằng tay như Iphone =)) ). Trong khi HĐH UIQ đã ngừng phát triển thì chương trình duyệt web file Sis này thật giá trị, tiếc là ko thể dùng được cho P9 * * )
Các dòng máy hỗ trợ: P1, W960, G700 và G900 ( rất tiếc là ko hỗ trợ cho P990 và W950 )

Download Here ( Mediafire )​

Or here (4Shared)​

Chỉnh sửa cuối:

Vitcon321

Cái này nó có xoay ngang dc ko?hum bữa cũng có 1 cái rồi mà ko xoay ngang màn hình khi khi lướt web dc nên giờ ức chế woa'.Vs lại Cho vit hỏi bản 2 khác gì so vs bản 1 ko?

Son_Nguyen

Hơi tiếc 1 chút vì ko support cho w950i, nhưng mà cũng ko sao, xài cái UCWEB cũng được rùi.. Thanks Hiếu nhé!!:D

sonnguyen_uiq3

nhìn thấy thèm nhỏ vải mà ko dùng được,sao bất công quá vậy chòi,chắc là tại ram p990i bèo quá.

Chung_tuhinh

Wow, đẹp quá, thanks anh nhiều :D:D:D
Công nhận là đẹp thật.
Nhưng mà hình như tốc độ load web chậm hơn trình duyệt mặc định (trên nền GPRS).
Với lại cũng không chuyển sang landscape đc :(

Posted via Mobile Device

levuphong

Thấy phần mềm này cũng hay nhưng ko thấy nút exit nên nay mình làm thêm:D(opera mobile beta 2 nha)
chép vào c/resoure/app nha

Chỉnh sửa cuối:

Chung_tuhinh

Bạn cứ cài thử, kg xài dc thì gỡ bỏ kg ảnh hưởng gì hết, nếu Ram M600 là 128 thì chắc xài dc.
Nếu thế thì không được vì RAM M600i có 64Mb thôi, thực tế thì cao lắm là 21Mb RAM trống.
Posted via Mobile Device

fantomat2005

mình dùng P1 có 1 hiện tượng là vào những trang web nào mà bắt đăng nhập nếu không đăng nhập thì không sao nếu đăng nhập tên và pass vào là đơ không load được tiếp, không biết có ai bị như thế không, opera down từ chính trang web opera.com luôn

XiaoGui

Mọi người up lên host khác cho em down với. Các bác up toàn vào 2 cái host bên em ko bao giờ vào được.huhu

tixunym

Mọi người up lên host khác cho em down với. Các bác up toàn vào 2 cái host bên em ko bao giờ vào được.huhu

Giờ bạn download được chưa nhỉ, tớ vừa dows được tức thì nè nhưng chưa kịp cài :p
Cám ơn Caohieu =D>