• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 4.2.13337 cho S60v5 (53 ngôn ngữ) với icon mới

jackpham

Opera Mini 4.2.13337 (53 ngôn ngữ) với icon mình chỉnh sửa lại cho phù hợp với S60v5

Goto Settings -> Progr.-Manager -> Installed Progr. -> select Opera Mini -> Options - Suite-Settings -> Screenkeyboard -> Off

Download: 9MB
Mã:
http://files.myopera.com/jacks60v5/blog/OperaMini4.2S60v5_AllLanguage.zip

jackpham

Đây là bản mình mod lại icon mới nhất của Opera Mini 4.2 cho S60v5. Còn vấn đề tắt bàn phím ảo mình cũng bỏ luôn rồi. Bây giờ cài đặt xong là sử dụng luôn. Không cần phải vào tắt bàn phím ảo nữa. Full màn hình cho S60v5.

Lưu ý: Trong đó có 2 file cài tiếng Anh và Tiếng Việt. Các bạn thích cái nào thì cài cái đó nhé!

Chỉnh sửa cuối:

as400

Mình chưa sử dụng bản này nhưng đang sài bản sau cùng từ trang chủ opera. Tuy nhiên, chương trình lâu lâu có lỗi tự động thoát ra. Không biết bản này đã khắc phục được không?

danychan

Đây là bản mình mod lại icon mới nhất của Opera Mini 4.2 cho S60v5. Còn vấn đề tắt bàn phím ảo mình cũng bỏ luôn rồi. Bây giờ cài đặt xong là sử dụng luôn. Không cần phải vào tắt bàn phím ảo nữa. Full màn hình cho S60v5.

Lưu ý: Trong đó có 2 file cài tiếng Anh và Tiếng Việt. Các bạn thích cái nào thì cài cái đó nhé!

mình down không được bạn ơi:(

as400

mình down không được bạn ơi:(

Nếu bạn download file 53 ngôn ngữ : Mở đường link trong cửa sổ mới rồi click vào nút "download file". Nếu nó báo là "không thể truy cập" chẳng hạn thì bạn đợi lúc khác vào lại.
Đã kiểm tra link vẫn tốt

liyan_leer

cài xong vào lướt web thì nó kêu là lỗi internet, nhưng khi vào mạng bình thường bằng wifi, nghĩa là bấm cái hình internet có sẵn trong máy đó, thì vẫn lướt web được:-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
nó chạy qua mạng nào vậy ??? không thấy hỏi kết nối là sao !

Bạn phải vào mục chỉnh kết nối internet trên máy của bạn chứ không chỉnh kết nối thì làm sao mà xài:|