• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini 5 vn bản chính thức

Mr_Sulla

Ai có nhìu nick chát yahoo dùng cách này tạo ra một đống shmessage mà dùng.Mỗi 1 bản đã vào đc 2 nick yahoo rùi. -->...

987520

cái nay lướt web xem tin tức thì good nhưng mà tải dữ liệu thì ucweb là số 1

cmmddcmm

cho mình hỏi mình sài N70 vào opera 5 nhập địa chỉ trang wed nó cứ báo Kết Nối Không ... việc xác minh máy chủ không thành công vui lòng kiểm tra ngày cài đặt trên thiết bị ~X( bạn nào giúp mình với nghiển cái này lắm rồi :(

thienhop

3230 của mình thì chẳng xài được bản nào. Nhấn vào icon khởi tạo java là mất luôn.:(Thôi xài ucweb cho lành

jrc

UCWEB chạy ngon hơn nhiều, với lại có nhiều tính năng nữa

Iuvip4

Manhcuongst, uc mà vào đc nhiều wap, web hơn opera á.Uc thử vào web http://thegioididong.com/dtdd thử đi xem đc kô. opera vào bình thường. u thử đưa ra 1 số wap, web uc vào đc mà opera kô vào đc đi

manhcuongst

Mình đang dùng N70.Khi mình dùng Opera mini 5.0 kết hợp với VNI bộ gõ tiếng Việt thì cứ vào chình sửa bài viết hay viết bài thì bị Out.Không hiểu sao.Mong mọi người giúp đỡ

tuanhien98

Kích vào video thì nó kết nối rùi hiện dòng j j nhỉ, đại loại phải cài đặt thông số, thế nên chịu mình dùng mạng VT.

Auto

Thì khi vào web youtube, bạn nhấn vào clip muốn xem là nó sẽ mở realplayer lên mà! Help gì :-??

thienhop

3230 xem củng ko được nè bác. Đã cài đặt thông số nhưng vẩn báo lổi. Time out là sao nhỉ. Khó hỉu wá@

tuanhien98

ÔNg này nói ko đâu vào đâu. Rõ chán, vấn đề là thông số set proxy và network phải chuẩn ko xem vào mắt.

thienhop

Ai biết cài đặt thông số thì chia sẻ với. Mình xem nó cứ loading mải rồi báo lổi. Serve time out là sao vậy. Đã thử chọn nhiểu mà ko được. Serve time out từ 10 đến 120 ses mặc định của nó là 40 chọn cái nào để xem đây?