• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini modified v9.5

NGUYENTRANDUNG

Trước kia đã có bài pót Opera mini v5.00, hôm nay vô tình bắ gặp cái này pót luôn cho anh em ngâm cứu=)). Đây là phiên bản Modify ngày hôm nay. Trích dẫn từ bài pót gốc: Trình duyệt giống như Opera trên Symbian.

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

Trước kia đã có bài pót Opera mini v5.00, hôm nay vô tình bắ gặp cái này pót luôn cho anh em ngâm cứu=)). Đây là phiên bản Modify ngày hôm nay. Trích dẫn từ bài pót gốc: Trình duyệt giống như Opera trên Symbian.

sao trên sceenshot em thấy có 240+320 pixcel vậy anh dũng , để tối nay về test rồi cho ý kiến nhé
anh lúc nào cũng update pm nhanh thật , siêu luôn:O
thanks anh chia sẻ nhé(clicked)=D>

NGUYENTRANDUNG

sao trên sceenshot em thấy có 240+320 pixcel vậy anh dũng , để tối nay về test rồi cho ý kiến nhé
anh lúc nào cũng update pm nhanh thật , siêu luôn:O
thanks anh chia sẻ nhé(clicked)=D>

Screenshot đó không phải trên N70 của mình, lấy từ bài pót khác:D Đã test kết quả không được ok lắm. Các bạn test xem nhé. Có vấn đề gì thì Remove nó cũng không tốn mấy time:D

ngocthanhdhgtvt

Screenshot đó không phải trên N70 của mình, lấy từ bài pót khác:D Đã test kết quả không được ok lắm. Các bạn test xem nhé. Có vấn đề gì thì Remove nó cũng không tốn mấy time:D
dù sao cũng nên test cho biết còn hơn là mù
:)) không biết cái này có qua nổi UC không ta:-??