• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini v 5.00 Beta (NEW)

Hoden

Super V.I.P
cho tớ hỏi tớ down opera mini5 về máy giải nén ra thì được rất nhiều thư mục mà tất cả đều là đuôi .class bây giờ phải copy thư mục nào vào máy đây.nếu được các bạn đọc tên file đó giúp tớ nha :d

không giải nén cứ để nguyên vậy chép vào thẻ cài đặt luôn

hoangp7

không giải nén cứ để nguyên vậy chép vào thẻ cài đặt luôn

nếu mà ko giai nén thì máy sẽ thông báo không thể mở dạng tin không được hỗ trợ phải làm sao bây giờ.ghiền bản operamini 5 này quá :D.máy tớ đã hack phone rồi

Hoden

Super V.I.P
nếu mà ko giai nén thì máy sẽ thông báo không thể mở dạng tin không được hỗ trợ phải làm sao bây giờ.ghiền bản operamini 5 này quá :D.máy tớ đã hack phone rồi

bạn không giải nén đổi đuôi nó lại thành jar nha, mình nhớ là bản này đóng gói sis rồi mà sao bi giờ tải về nó thành rar thế nhỉ

hoangp7

bạn nhìn link down đi rõ ràng là rar mà tớ ko biết nựa nhưng mà làm sao mà đổi đuôi thành jar được.rename hay là có phần mềm đổi đuôi bạn

Hoden

Super V.I.P
bạn nhìn link down đi rõ ràng là rar mà tớ ko biết nựa nhưng mà làm sao mà đổi đuôi thành jar được.rename hay là có phần mềm đổi đuôi bạn

rename ...lại thành jar

Ntv_79

Cái trên thì giải nén ra là file .jar
Còn bản mod icon thì giải nén ra là 1 folder, đổi .Zar thành .jar cài không được. Giải nén rồi thêm đuôi cho folder thành .jar cũng không cài được luôn. Chủ thớt kiểm tra lại giùm!!

Hoden

Super V.I.P
Cái trên thì giải nén ra là file .jar
Còn bản mod icon thì giải nén ra là 1 folder, đổi .Zar thành .jar cài không được. Giải nén rồi thêm đuôi cho folder thành .jar cũng không cài được luôn. Chủ thớt kiểm tra lại giùm!!

quay lại trang 7 tìm bài của truonghan có nhiều icon lựa chọn

hoangp7

sao mình chạy bạn opera mini này thì nó báo no working network connection detected là sao đây nhỉ

Hoden

Super V.I.P
sao mình chạy bạn opera mini này thì nó báo no working network connection detected là sao đây nhỉ

thì không có mạng hoạt động bạn phải có cấu hình gprs hoặc wifi chứ.

hoangp7

vô lý nhỉ máy tớ có gprs tớ mới hỏi thế chứ.:| vào web mặc định của máy vẫn bt ma` :|

hoangp7

hj` vào cài đặt rồi mà ko thấy chế độ web luôn hỏi ở đâu ca?
tks truớc nha

Hoden

Super V.I.P
hj` vào cài đặt rồi mà ko thấy chế độ web luôn hỏi ở đâu ca?
tks truớc nha

cần chi tiết luôn nè

vào cài đặt kết nối >. đích mạng >tuỳ chọn >kết nối mặc định>muốn chọn cấu hình như thế nào tuỳ bạn

hakudo2408

cái này nó ko cho đồng bộ hóa nick opera, chán wá. Hi vọng bản chính thức sẽ đc

saudoi83

Đây là bản beta nên chắc chắn có nhiều lỗi, em cài vào xài thử thì thấy giao diện rất ok, nhưng lỗi ở chỗ chỉ load được trang đầu tiên rồi đứng luôn, ko sao mà mở được liên kết trong trang đó hay mở được địa chỉ khác. Đang chờ bản chính thức.

lngtuhai

trình duyệt quen thuộc bản cập nhật 5.0 với nhiều tính năng mới

tích hợp bàn phím đẹp mắt và nhiều công cụ seach

tốc độ đựoc cải thiện..

với nhiều tính năng hấp dẫn giao điện đựoc cải thiện

không cần nói nhiều video sẻ nói lên tất cả

đã mod icon mới

[/IMG]
Anh HODEN ơi
khi đã lở gắn 1 trang web nào đó trên màn hình rùi, thì làm cách nào gở bỏ,
Ví dụ như gở bỏ trang web BBC News. anh biết hướng dẫn hộ đi

Hoden

Super V.I.P
Anh HODEN ơi
khi đã lở gắn 1 trang web nào đó trên màn hình rùi, thì làm cách nào gở bỏ,
Ví dụ như gở bỏ trang web BBC News. anh biết hướng dẫn hộ đi

vào histoty xoá nó đi còn 3 cái bb new là mặc định của nó

lngtuhai

vào histoty xoá nó đi còn 3 cái bb new là mặc định của nó

Trong History không có những trang web đã gắn trên màn hình chính của Opera mini anh àh.
Em đã thử gắn 1 trang web Vdict.com lên trang chính (như BBC news, Wiki...) giờ tìm chổ gở bỏ không được, anh xem lại và chỉ bảo cho em nhé
Thank

Hoden

Super V.I.P
Trong History không có những trang web đã gắn trên màn hình chính của Opera mini anh àh.
Em đã thử gắn 1 trang web Vdict.com lên trang chính (như BBC news, Wiki...) giờ tìm chổ gở bỏ không được, anh xem lại và chỉ bảo cho em nhé
Thank

bạn cố nghiên cúư đi nhé phone mình mới reset nên chưa cài lại nó...:p