• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera5.1 sis beta2, lướt web prồ

thanhdb8765

Mới cập nhật, fix lỗi font và fix lỗi copy quá nhiều kí tự ko chỉnh sửa đc. Đã chính thức có tiếng Việt cho v3, v2 thì cứ từ từ :D

Linkdown cho S60v2: Download tại đây

Tập tin đính kèm:
Opera Mini_5.1 Beta2_S60v2.zip‎ (689.1 KB)

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Linkdown chưa có cho chủ đề này!!!.Đề nghị chủ Topic post bài đúng với Quy định của Diễn đàn nhé!!!;;)

thanhdb8765

Linkdown chưa có cho chủ đề này!!!.Đề nghị chủ Topic post bài đúng với Quy định của Diễn đàn nhé!!!;;)

sr bạn nhé mình quên ko dán link vào.
Ae nếu ko down đc từ opera hãy down theo link m dẫn nhé.

saodoingoi142

Moderator
Để cho các bạn thuận lợi,dễ dàng Download trên Mobile bây giờ mình xin phép đính kèm lại File này nha!.
Các bạn hãy vào Down lại ở tập tin đính kèm bên dưới hoặc lên đầu trang của chủ Topic nhé!!!;;)

bestgames

Member
Ấn nút đỏ vẫn bị đóng chương trình, tải jar và jad vẫn thế. Ghét thật! Gửi thư góp ý mà chưa thấy thay đổi.

thanhdb8765

Ấn nút đỏ vẫn bị đóng chương trình, tải jar và jad vẫn thế. Ghét thật! Gửi thư góp ý mà chưa thấy thay đổi.

Ra web download nhưng có bị out hẳn opera như opera mini java đâu bạn? Còn file java sau khi tải và kài bạn vẫn dễ dàng moi ra ở thư mục file đã kài mà.

Anhquoi

ver này đả fix fonts hiển thị tiếng việt
hy vñng bän sau sẻ fix ấn nút đỏ sẻ ko bị out
.còn file jar và jad vẫn out là bình thừờng.

vunghia263

e dùng vẫn bị lỗi font.cò bác nào có bộ font chuẩn unicode đuôi sis cho e xin nhé.thanks nhiều.

one1love

Error

Các pro ơi cho em hỏi. Em down về cài đặt đè lên bản 5.1 beta down ở m. Opera. Com thì xuất hiện lỗi. Không hiển thị chữ trong phần mềm, hiển thị được 1 chút phần tiêu đề như Font size, còn small, medium hay large thì k thấy, trắng xóa lun. Remove rùj insst lại vẫn k được. Ai giúp e với, e dùng 6 béo

DreamLand

Các pro ơi cho em hỏi. Em down về cài đặt đè lên bản 5.1 beta down ở m. Opera. Com thì xuất hiện lỗi. Không hiển thị chữ trong phần mềm, hiển thị được 1 chút phần tiêu đề như Font size, còn small, medium hay large thì k thấy, trắng xóa lun. Remove rùj insst lại vẫn k được. Ai giúp e với, e dùng 6 béo
Bạn thử thay Font khác xem, chắc chắn sẽ khá hơn đấy.

one1love

Trước đó em cài và sử dụng bình thường bác DreamLand àk. Từ sau khi cài đè lên nó mới bị thế. Không biết có phải xóa bỏ file nào không nhỉ, gỡ rùi nhưng data vẫn còn phải k. Chẳng pít là pị thế nào nữa. Khó hjểu wá

DreamLand

Trước đó em cài và sử dụng bình thường bác DreamLand àk. Từ sau khi cài đè lên nó mới bị thế. Không biết có phải xóa bỏ file nào không nhỉ, gỡ rùi nhưng data vẫn còn phải k. Chẳng pít là pị thế nào nữa. Khó hjểu wá
Nếu còn thì bạn dùng Xplore vào kiểm tra C:/ hoặc E:/System/Apps/Operamini/fonts
Xóa thư mục này để cho Opera check lại font.

one1love

Remove thì k còn thư mục đó nữa bác ạ. E xóa hết cả Data của opera trong E:/system/data/ rùi mà khi cài lại vẫn không được. Khởi động lên, ngay cả trang đầu tiên của opera cũng k hiến thị, chỉ có mỗi dòng chữ well come to opera 5, kéo xuống dứơi thì trăng toát. Kiểu j ý, chỉ hjển thị được icon và 1 số chữ nhất định. Có lẽ cần xóa file j đấy mà ae mình chưa biết. Ae nào biết được chỉ e với.

one1love

Hơ. Format thì nói làm gì, mất hết dữ liệu và ứng dụng đã cài àh :-s làm như thế thà kệ nó, dùng ucweb còn hơn. E đang post bằng ucweb nèk. Muốn là muốn bác nào có cách hay giúp đỡ e ý. Ngay cả vào web cũng chỉ thấy hình ảnh, tuyệt nhiên k thấy văn bản.