• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Oplogo 1,0 - Thay thế Logo mạng

kehuydiet11_9

Các tính năng:

hovang86

chỉ cần cài pm này và viết tên logo mà mình thích, tận hưởng thành quả thôi hả bạn?mình dùng cho 6peo có được không?

saodoingoi142

Moderator
chỉ cần cài pm này và viết tên logo mà mình thích, tận hưởng thành quả thôi hả bạn?mình dùng cho 6peo có được không?

Dĩ nhiên với dòng "6 béo" vẫn dùng được bạn à nhưng phải nhớ cài đầy đủ Bộ Python_Libs nhé!!!;;)_Sau khi cài xong bạn nên Tắt nguồn rồi Khởi động lại máy cho ổn định và hiển thị nó được tốt hơn nha!!!\-/

jimmyvn88

MÌnh test trên N70 ko đc.thấy cái này cách đây mấy tuần nhưng thấy bảo ko đc cho N70 thì phải

daoquangsu

MÌnh test trên N70 ko đc.thấy cái này cách đây mấy tuần nhưng thấy bảo ko đc cho N70 thì phải

cái này anh test cách đây cũng mấy tuần rồi nhưng không thấy tác dụng gì.hình như chỉ hỗ trợ os7

Cho link khác đi mình không down được bạn ơi thank.

up lên diễn đàn hộ bạn đây

sathukobungu

Mình test trên n70 ok, nhưng k khớp lắm, vẫn có 1 đường thẳng màu trắng phía dưới logo.

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

N70 vẫn dùng được nhé mọi người :p
Nó tạo ra ảnh *.bmp trong C:/Symtem/apps/phone/oplogo.

kehuydiet11_9

7610 mình chưa test thử nên ko biết anh em có test thử!còn n72 và n70 thì ok nha mọi người!

ngoctrien

Member
N86 không test được sao bạn cài thử nó báo không hỗ trợ là sao hả bạn singing cũng ko được luôn ko biết làm sao để cài được nữa.chỉ giúp mình với!

sathukobungu

đúng rồi đấy,76 thất bại,6 béo của mình cũng vậy?bul kinh.

cũng có thể là bạn chưa hiểu cách sử dụng nó, mình cũng mò hoài mới hiểu đấy. Mình nghĩ nếu máy bạn chạy được oplogoman trước kia thì cũng dùng được cái này, nó tạo ra ảnh giống y như oplogoman luôn, chỉ khác là nó viết thêm chữ lên.

DreamLand

cũng có thể là bạn chưa hiểu cách sử dụng nó, mình cũng mò hoài mới hiểu đấy. Mình nghĩ nếu máy bạn chạy được oplogoman trước kia thì cũng dùng được cái này, nó tạo ra ảnh giống y như oplogoman luôn, chỉ khác là nó viết thêm chữ lên.
Đúng rồi, máy nào vào pmem dc là dùng dc, mình cũng test trên N70 mới làm dc, nhưng không như ý cho lắm :(

nokia_n70

Tôi cài app này vào khi mở lên máy đứng luôn là sao. Có thể VH thì dể use hơn đó bạn

Kojiro

Super V.I.P
N86 không test được sao bạn cài thử nó báo không hỗ trợ là sao hả bạn singing cũng ko được luôn ko biết làm sao để cài được nữa.chỉ giúp mình với!

N86 là dòng S60v3 bạn à, ko dùng được file này đâu. Bạn vào khu vực S60v3 mà tìm nhé, nhiều lắm :D

hovang86

thì pm chỉ có những mục như vậy và mình cững làm đúng như trong hướng dẫn vậy mà cũng không dùng được thì cũng bó tay thui chứ còn bít mầy mò j nữa??

sathukobungu

thì pm chỉ có những mục như vậy và mình cững làm đúng như trong hướng dẫn vậy mà cũng không dùng được thì cũng bó tay thui chứ còn bít mầy mò j nữa??

cũng hên xui thôi, chủ topic có hướng dẫn tí nào đâu? sau khi làm đc logo, bạn option => logo => generate logo.
bạn thử xem.