• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Organ - Phong cách mới cho iphone và ipod touch

tmhung

Cái này bao gồm dock , skin của muíc player , wallpaper và slide nha ( thêm của 1 anh Tây , bài này H chỉ copy và dịch lại TV thôi ^^ )

Nhớ là copy trước khi chép đè ( đề phòng khi ko thích có thể change lại )

music player chép vào in/System/Frameworks/MoviePlayerUI
sliders chép vào in/System/Frameworks/TelephonyUI.framework

Chỉnh sửa cuối:

thantai79

minh chep vo roi,nhung sao ko hien ra vay,minh cung da rt lai iphone roi,sau khi chep cac thu muc vao,roi lam gi nua,giup minh voi

XuanTruong

Super V.I.P
minh chep vo roi,nhung sao ko hien ra vay,minh cung da rt lai iphone roi,sau khi chep cac thu muc vao,roi lam gi nua,giup minh voi

Bạn đã chép đúng đường dẫn thư mục chưa??? Lần sau nhớ gõ tiếng việt có dấu nhé!;;)

yh_310

anh ơi. còn cái answer đâu anh?

Vui lòng ko Quote nguyên cả hình ảnh!!!

Last edited by a moderator:

huyvubmt

Chào các bạn sau 1 hồi tìm kiếm mình đã tìm ra được những cái hình wallpaper giống bài post của tmhung.Mình post lên cho bạn nào thĩh thì down về nhé :D

tacamvinh

đường dẫn in/System/Frameworks/MoviePlayerUI nằm ở đâu vậy bạn?chép cả foder vào luôn hả?chép vào có cần set 755 ko?

longgiang81

Super V.I.P
Nếu ko dùng SummerBoard thì bạn rename tên file thành SBDockBG.png và chép vào System/Library/CoreSevice/SpringBoard.app

huyvubmt

Không chép vào đường dẫn nào cả.Bác chép cái hình vào máy sau đó set wallpapers là được....

tmhung

Không chép vào đường dẫn nào cả.Bác chép cái hình vào máy sau đó set wallpapers là được....

Wallpper là ảnh lúc lock máy bạn à , í người ta nói là hình nền dưới icon mà ^^

inderstaker

tmhung ơi ! mình lỡ quên backup mà chép cái music player replace lên luôn gòi ... bạn giúp mình gửi lại bản góc đi thx trước :D

xemtynhi

chủ topic cho mình hỏi : mình xài 2.2 , trong IP của mình k có mục
TelephonyUI.framework va MoviePlayerUI vây cho hỏi chép vào đâu hả bạn , nhìn cái side sang lòi cả mắt , hì

elisphuong

Bạn dùng soft nào mà mở ko thấy (bạn nói rõ ra mới biết đường giúp bạn chứ). bạn dùng thử WinSCP xem coi có mục đó không. Chúc vui vẻ