• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ovulation Calendar Pro 3.6

NgocVNPT

Phần mềm dành cho những người có gia đình ( Theo dõi chu kỳ của chị em để có những biện pháp an toàn ) - đây là phiên bản cập nhật!

Chú thích qua về chương trình : Ovulation Calendar Pro - tính toán thời gian dụng trứng và và lập lịch.
Một phần mềm tiện ích được thiết kế tiện dụng để dự đoán những ngày mà bạn đang có nhiều khả năng mang thai hoặc ngăn chặn nó. Chu kỳ kinh nguyệt của bạn được hiển thị chi tiết từ ngày bắt đầu, ngày kết thúc cũng như dự báo chu kỳ tới. Nó cũng có thể giúp bạn xác định giới tính em bé dựa vào lịch Zodiac.

Chỉnh sửa cuối:

NgocVNPT

Đã kiểm tra - cập nhật lại link và bổ xung hình minh họa!

binhnt2

Nếu Bạn là NỮ thì hãy xài, còn không thì thôi nhé!:)):)):))​
Anh xuân trường chỉ cho em với, E là Nam nhưng vẫn muốn biết để phòng tránh cho bà xã ấy mà, và cũng muốn thử xem nó hoạt động như thế nao?
có chính xác hay không? hay chỉ dùng để cho vui thôi:-?

NgocVNPT

bạn ơi bạn có thể chỉ mình cách xài pm này không?
mình chưa biết xài binh1504@yahoo.com

Tôi đã giới thiệu sơ lược về tác dụng của soft này ở bài đầu rồi còn đâu phần mềm này thì :

- Đối với con trai dùng để theo dõi tình hình sức khỏe của vợ, người yêu của mình.
- Đối với con gái thì dùng để theo dõi chính sức khỏe của bản thân :)

Nếu bạn là con trai thì để lại số đt mình có thể hd cho bạn còn con gái thì X-(

manys

Bạn làm quả tutorial cho PM này đi, mình thấy nó có vẻ hay nhưng không biết sử dụng :(

NgocVNPT

Bạn làm quả tutorial cho PM này đi, mình thấy nó có vẻ hay nhưng không biết sử dụng :(

Vấn đề tế nhị quá :( rất rất khó miêu tả bằng hình ảnh! Bạn cứ tìm hiểu đi, hãy nhập chính xác chu kỳ ( Ngày bắt đầu, ngày kết thúc, bao lâu mới đến ngày đó của tháng sau...)
Chú ý : Để chính xác bạn phải theo dõi và nhập vào ít nhất 2 chu kỳ...nếu càng nhiều chu kỳ thì độ chính xác càng cao.
suy ra trên lịch sẽ hiển thị : Màu xanh = ngày an toàn; màu đỏ = ngày bị; màu vàng cam = ngày nguy hiểm ( ngày rụng trứng )...

Bạn cài và tự tìm hiểu thêm, phần mềm này rất hay, mình không dám nói tiếp đâu vì nói tiếp bệnh viện họ đòi tuyển mình vào làm... thì toi =))

tinh_la_gi

Administrator
KHoái cái này là có ngày cho các cặp chọn sinh bé trai hay bé gái :p
Củng muốn làm 1 bản VH nhưng trình độ "y khoa" có hạn nên thôi.

Đàn ông thế kỷ 21 thì nên cài. Đừng nghe XT mà không cài thì con gái cười đấy.

LEDU

Em load về cài thì nó báo trong phần About là Version 2.0, trong khi file load về thì đuôi chú thích là version 3.6... :( Hổng biết cái nào là cái nào luôn.

forlook

Cái này hay đó nhưng mà tin nó quá có ngày vỡ kế hoạch là toi. Tốt nhất sài condom hay uống thuốc, tuy tốn tiền nhưng an toàn...

HHN

Well-Known Member
Cái này hay đó nhưng mà tin nó quá có ngày vỡ kế hoạch là toi. Tốt nhất sài condom hay uống thuốc, tuy tốn tiền nhưng an toàn...

Cái này chỉ để tham khảo thôi mà bạn :D các cái bạn nói cũng chỉ QC là được 99% thôi mà ;;);;)

ifone3g1

Bác nào việt hóa được thì tốt quá....đọc chả hiểu gì...tiếng anh ở đây khó hiểu quá. Với lại mình ko rành về chu kỳ của chị em...làm sao để tính cho gf đây :(

LEDU

Em chẳng biết làm sao nhưng version nói là 3.6 nhưng thật ra chỉ có 2.0. Các bác không thấy điều đó sao?