• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Oxford Concise English Dictionary

iblue

Tìm từ điển Anh-Việt phần miềm cho s60 3rd hoài không thấy. Nhưng tìm được từ điển Anh-Anh này đả được c*r*a*c*k full version.

Oxford Concise English từ điển Anh - Anh
* Nokia 3250 (S60 3rd Edition)
* Nokia 5500 (S60 3rd Edition)
* Nokia E50 (S60 3rd Edition)
* Nokia E60 (S60 3rd Edition)
* Nokia E61(S60 3rd Edition)
* Nokia E70 (S60 3rd Edition)

* Nokia N71 (S60 3rd Edition)
* Nokia N73 (S60 3rd Edition)
* Nokia N80 (S60 3rd Edition)
* Nokia N91 (S60 3rd Edition)
* Nokia N92 (S60 3rd Edition)
* Nokia N93 (S60 3rd Edition)

Chỉnh sửa cuối:

iblue

trang web bạn đưa không có gì hết. Mình dùng Nokia N80. mới tìm được từ điển Anh-Việt Mdict V1.00 của N73. dùng tạm đở cũng được.

tigerer

bạn cho mình xin cái từ điển đó được không bạn..?Mình cũng sử dụng N73 but không có cái từ điển na

BoTho

Cái này download mãi không được bác ơi, chỉ download được hơn 2MB là disconnect. Làm ơn gửi mail cho em theo địa chỉ haihung@gmail.com với. Cảm ơn bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

to_hoai_thanh

bạn ơi cho mình từ điển đó nha,email mình là:to_hoai_thanh@yahoo.com,cảm ơn nha,cho mình c*r*a*c*k nữa nha

to_hoai_thanh

bạn ơi có crack. từ điển này thiệt không?cho mình đi,gửi qua email mình là:to_hoai_thanh@yahoo.com, cả file cài đặt nữa nha,cảm ơn nhiều

G

germaniteen

Guest
Xài Msdict đó! Đầy đủ các từ điển tra mỏi tay lun! Hay lém!