• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

p0sixspwn - iOS 6.1.X Untethered Jailbreak for All Devices (Update v1.0.8)

Taki7610

Unlock_GSM
#Cập nhật * p0sixspwn to v1.0.8. Supports 3GS+ipt4 on iOS 6.1.6 ( 6.1.3, 6.1.4, 6.1.5 , 6.1.6 )

P0sixspwn 1.0.8 (Windows): p0sixspwn-v1.0.8_win.zip
P0sixspwn 1.0.8 (Mac): p0sixspwn-v1.0.8_mac.zip

typnhp

Đã có phiên bản Tool JailBreak trên Windows trên trang chủ, hoặc link trong bài đầu.

A Quang cho em hỏi là khi jailbreak PC chỉ cần có 3G là dc ko hay Ipad cần kết nối wifi nữa?

tinh_la_gi

Administrator
A Quang cho em hỏi là khi jailbreak PC chỉ cần có 3G là dc ko hay Ipad cần kết nối wifi nữa?

Ipad của bạn hiện đang ở phiên bản nào vậy ? Chú ý dùng đúng tool cho đúng phiên bản.
Cần 3G hoặc Wifi ở bước cập nhật source thôi, trong quá trình JB thì ko cần

typnhp

Ipad của bạn hiện đang ở phiên bản nào vậy ? Chú ý dùng đúng tool cho đúng phiên bản.
Cần 3G hoặc Wifi ở bước cập nhật source thôi, trong quá trình JB thì ko cần

Ipad 2 phiên bản 5.1.1 đã JB bạn ơi, nên up lên 7.x.x hay 8.x.x nhỉ. Mình muốn jb bản untethered, chắc chỉ cần 3G load version ios nào đó xuống rồi jb, liệu có cần wifi để ipad connected ko ?