• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

P1&G900 Theme-Micheal Jackson

Son_Nguyen

Không được đâu bạn ah,cái này là dành cho P1 đó.;;);;);;);;)
Hình như theme của P1i, w950i, w960i thì P990i cũng xài được hay sao đó em. Chỉ có theme của P990i thì các máy kia lại ko xài được thôi. Thử phát là biết ngay mà.:p.

Nguyen_Minh

Hình như theme của P1i, w950i, w960i thì P990i cũng xài được hay sao đó em. Chỉ có theme của P990i thì các máy kia lại ko xài được thôi. Thử phát là biết ngay mà.:p.

Đâu có anh. P1 và p9 vị trí status khác nhau cài vô lỗi status đó! Lần tr thấy anh CaoHieu88 nói thế:D Máy còn lại chưa nhìn thấy bh nên em hok giám chắc :D

Posted via Mobile Device

vnyelsea

Nói chung xài được nhưng bị "thiếu" "thừa" vài chi tiết thôi. Có thời gian chỉnh sửa lại chút là xong mà...

NokuaN70

Well-Known Member
Đâu có anh. P1 và p9 vị trí status khác nhau cài vô lỗi status đó! Lần tr thấy anh CaoHieu88 nói thế:D Máy còn lại chưa nhìn thấy bh nên em hok giám chắc :D

Posted via Mobile Device

Theme của P9, P1 xài tốt, nhưng của P1 mà cài lên P9 thì hình như ảnh nền hiển thị không toàn màn hình thì phải. Còn những dòng máy khác thì xài vô tư. Mij̀nh đang xài cái theme mặc định của G900 cho con P1 nè.

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Theme của P9, P1 xài tốt, nhưng của P1 mà cài lên P9 thì hình như ảnh nền hiển thị không toàn màn hình thì phải. Còn những dòng máy khác thì xài vô tư. Mij̀nh đang xài cái theme mặc định của G900 cho con P1 nè.

Posted via Mobile Device
Theme của G900 thì các dòng như P1i, w950i, w960i hay M600i đều xài tốt anh Nokua ơi, ko có vấn đề gì. Chỉ có theme của P990i do nó có 2 chế độ flip open & close nên mấy dòng còn lại khi dùng thì vẫn được nhưng sẽ có 1 số lỗi khi hiển thị. Trước đây em dùng w950i thử nhiều theme của P9 rồi, đều như vậy hết.