• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

P3452 sang bản tiếng Anh?

blueruby107

Pác nào biết địa chỉ ở Hà Nội e cài lại con P3452 của e sang tiếng Anh chỉ giúp e với ??!! e mua con này ở bên Đài Loan nên ko có tiếng Anh và tiếng Việt.:-? Many thks:(

PhamHien

Pác nào biết địa chỉ ở Hà Nội e cài lại con P3452 của e sang tiếng Anh chỉ giúp e với ??!! e mua con này ở bên Đài Loan nên ko có tiếng Anh và tiếng Việt.:-? Many thks:(

bác chuẩn bị từ 200K-300K người ta là cho nếu máy mang đền tiệm nhé. Ở HN có nhiều chỗ đấy: huyền mobile(Đội Cung), My PDA(Trần Quốc Toản)...

PhamQuang

Manager

P3452 hay gọi đủ tên là HTC P3452, thuộc dòng HTC ELFin (Touch 2).
Đúng như bài trên hướng dẫn:
- Trước hết chạy USPL hoặc HardSPL. Tốt nhất máy mới chạy luôn HardSPL.
- Up các bản ROM ngôn ngữ tuỳ ý bạn muốn.
Tự có thể làm được, không phải mang đi đâu cả.
Trong khu vực này đã có đủ các công cụ mà bạn cần rồi đó.

blueruby107

Thaks so much pác P.Quang và Pác dungtm

Đọc bài answer của hai pác , e thấy bùn quá liền mày mò, ko ngờ khả năng gà như e lại làm được,chạy UnlockCID và bản USPL 2.7 mới của pác P.Quang rùi install rom, cảm giác tự mình install được bản rom tiếng anh sướng lắm :)) . E cũng xin chia sẻ các bản rom http://www.4shared.com/dir/6345998/ebcf3311/ROMs_HTC.html
cho những bạn khác gà như e :) có thể tự chọn bản rom thích hợp cho mình.
Many thaks ! P.Quang và Dungtm :p