• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[P990i] Thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng SE P990i

Bạn thấy chụp ảnh bằng P990i như thế nào

• Thật tuyệt vời

Votes: 5 33.3%
  • Tốt

Votes: 9 60.0%
  • Trung bình

Votes: 1 6.7%
  • Kém

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
  • Poll closed .

quocdatuce

thank bác nhieu lam. có đầy đủ các thông tin cần thiết
có điều không tải được file XS++
Bác có thể cho em xin phần mềm này được không

shinnichikudo

ban shadown xai file att nao khi mod sount vay post lên cho mình được kô mình mod sound rùi mà nghe kô hay bạn cùng xài p1i giống mình mà phải kô

Son_Do

Well-Known Member
co gi dau len trung tam sony ho tu van va cai dat mien phi cho mien phi

Nếu bạn mua máy chính hãng thì họ up FW miễn phí còn đổi CDA thì chắc chắn là không miễn phí rồi.
Lần sau có post bài nhớ dùng TV có dấu nhé, kẻo các mod del bài đó.

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

ban shadown xai file att nao khi mod sount vay post lên cho mình được kô mình mod sound rùi mà nghe kô hay bạn cùng xài p1i giống mình mà phải kô

Mình xài bản mod superfine của anh Dongxanh với bản tăng bass cuả anh Tommynguyen ! Để khi nào mình lên máy tính, mình post cho :D
Posted via Mobile Device

demo_demo

các bác ơi! P1i nút nghe gọi ở đâu thía??? có fải cái bánh xe ấy ko? Àh mình mún đôi các icon của Iphone cho máy P1i dc ko các bác(đổi themes j đó fải ko)???? Game cho P1i có đã ko các bác kha kha mình cũng ghiền chơi game nhỏ nhỏ lắm. thanks các bác trước nhá

levuphong

nút goi thì ở trên màn hình cảm ứng đó bạn:D
còn muốn có icon giống iphone thì bạn phỉa hack ổ c.và nhớ chọn đúng bộ icon cho máy của bạn nhe(chon nhầm thì mệy ấy)
game thì chơi trên cảm ứng cũng hơi sợ.với lại phím của p1i bấm hơi khó:D bản vao topic game mà tìm nhìu lắm:))

duchuup1i

các bác ơi! P1i nút nghe gọi ở đâu thía??? có fải cái bánh xe ấy ko? Àh mình mún đôi các icon của Iphone cho máy P1i dc ko các bác(đổi themes j đó fải ko)???? Game cho P1i có đã ko các bác kha kha mình cũng ghiền chơi game nhỏ nhỏ lắm. thanks các bác trước nhá

Nếu bạn muốn dùng bằng cảm ứng thì sẽ có trên màn hình đó.còn khì mún dùng bánh xe thì lăn đến số cần gọi. rồi ấn vào 1 cái.khi ban nhận dc cuộc gọi thì có thể ấn vào bánh xe 1 cái để nhận.Mún đổi sag icon Iphone thì hơi phức tạp nhe.Ban phải hack ổ C: Cài pm Capswitch.rùi dùng pm X-plore hay Swisspro...ban cứ từ từ tim hiểu trên diễn đàn đi.chuc bạn thành công

bad_guy

em mới chụp vài ảnh nhân dịp 1 ngày nắng đẹp hiếm hoi trong mùa đông giá rét ở HN, đêm trc' tớ nhậu xỉn nên hơi run tay tý, các bạn thông cảm dùm...

Khu em làm việc :the Manor, đối diện KeangNam

Ngõ vào nhà em + con xe máy của em:

shadow141206

em mới chụp vài ảnh nhân dịp 1 ngày nắng đẹp hiếm hoi trong mùa đông giá rét ở HN, đêm trc' tớ nhậu xỉn nên hơi run tay tý, các bạn thông cảm dùm...

Khu em làm việc :the Manor, đối diện KeangNam

Cái khu làm việc của bad_guy nhìn đẹp quá !!! Ước gì mình tốt nghiệp ĐH xong thì lập đc cái cty có chi nhánh đẹp thế nhở :)):)):))

bad_guy

Hì, khu này 1 căn nhà hoàn thiện nội ngoại thất chỉ việc sử dụng có giá tầm 15-20 tỷ đó :D, công ty tớ ở đây thôi, còn nhà tớ thì cấp 4 ọp ẹp, lúc nào tớ chụp rồi post sau, đừng cười đó nha...^^

fantomat2005

ai có các khung ảnh đẹp cho máy p1 không.(không phai khung anh gốc của máy đâu). muốn có khung ảnh đẹp phải biết dùng photoshop mà em mù tịt cái môn nay.bác nào có cho em xin. Thanks trước

shadow141206

Mình cũng đang cần nè !!! Sau khi hard reset máy lại ... Tự nhiên mấy khung hình mất hết !!! làm cụt hứng :((