• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[P990i] Thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng SE P990i

Bạn thấy chụp ảnh bằng P990i như thế nào

• Thật tuyệt vời

Votes: 5 33.3%
  • Tốt

Votes: 9 60.0%
  • Trung bình

Votes: 1 6.7%
  • Kém

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
  • Poll closed .

NokuaN70

Well-Known Member
Theo tui thấy xài Power MP3 hay hơn, WM update nhạc rất lâu, khởi động cũng lâu chỉ có cái hay là có skin động nhìn hay hay thôi.

Posted via Mobile Device.

anhnguyen83

tui cũg mới dùng con P1i ! xin hỏi a e con này lưu đc nhiều tin nhắn và danh sách cuộc gọi kô nhỉ ? hay là nó fụ thuộc vào bộ nhớ ?

Xin hỏi thêm ae : Máy P1i của tui đã nâng cấp lên Walkman 3.0 , cũg chạy ngon lành rùi, nhưng nút điểu chỉnh âm lượng của fần mềm này là nút gì nhỉ ? <Vì là thành viên mới nên fải tích cực hỏi ! :) >. Thank mọi người !

nguyendoanto

Theo tui thấy xài Power MP3 hay hơn, WM update nhạc rất lâu, khởi động cũng lâu chỉ có cái hay là có skin động nhìn hay hay thôi.

Posted via Mobile Device.
Sao máy của tui update nhạc của wm3.0 còn nhanh hơn trình nghe nhạc gốc của máy nữa.
Nhìn cái hình động có trái tim bay bay tuyệt đẹp

Posted via Mobile Device

shadow141206

Xin hỏi thêm ae : Máy P1i của tui đã nâng cấp lên Walkman 3.0 , cũg chạy ngon lành rùi, nhưng nút điểu chỉnh âm lượng của fần mềm này là nút gì nhỉ ? <Vì là thành viên mới nên fải tích cực hỏi ! :) >. Thank mọi người !

Phím số 2 đó bạn ;;)

shadow141206

đâu cóa mình fomat ổ C mà nhưng vẫn bị ;)

Bạn format ổ C thì bị reset là phải rồi !!! :|:|:|

Đang tính Mod P1 lên WM3 mà đọc thấy vụ này ...
Chắc bỏ cuộc quá !
Posted via Mobile Device

Bạn cứ an tầm cài vào đi nhé, không sao đâu !!! Cài thì dễ, xóa mới rắc rối ! Nếu xóa ko kỹ mới bị lỗi, còn nếu xóa thật kỹ thì ko sao đâu (Mình từng cài WM2.5 rồi xóa đi, sau đó cài lại WM3.0 nè). Theo mình thì WM3.0 xài tốt hơn Powermp3 nhiều lắm đấy !!!

thangbonochu

mình có 1 file từ điển dạng .jar nhưng file khá lớn khoảng 11mb. khi chạy thì máy báo là kô chạy đc . Vậy có cách nào chạy đc kô . đấy là chương trình từ điển thăg bạn dùng ở máy e680 nhung thấy đuôi jar nghĩ là chạy đc . có cách nào giứp mình với

dcdiep

Mình mới mua con P1i hàng xt (đã qua sử dụng). Hok hỉu sao lúc test thì hok bị gì nhưng đem về nhà xài thì một lúc cái màn hình cảm ứng lại bị đơ ra hok thể bấm được, nắn nắn cái vỏ lại 1 lúc thì hết bị (mình thấy cái vỏ vị hở chứ hok khít hoàn toàn, chắc máy đã bị bung), cảm ứng xài bình thường, xài được 1 lúc lại bị tình trạng trên. Máy đã update fw mới nhất. Mong được sự hướng dẫn của các bạn. Và nếu có thể thì chỉ cho mình một địa chỉ uy tín để khắc phục lỗi trên.
Cảm ơn các bạn đã xem tin.

anhnguyen83

mình có 1 file từ điển dạng .jar nhưng file khá lớn khoảng 11mb. khi chạy thì máy báo là kô chạy đc . Vậy có cách nào chạy đc kô . đấy là chương trình từ điển thăg bạn dùng ở máy e680 nhung thấy đuôi jar nghĩ là chạy đc . có cách nào giứp mình với

chắc là do kô tương thích ! nhưng sao bạn kô dùng chương trình từ điển Dict_EV, vừa nhẹ lại rất hay dành cho dòng P của SE. Tải ở đây : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=11561

anhnguyen83

Nhân tiện hỏi luôn các bạn : Sao con P1i của mình thời jan nhận tin nhắn nhiều lúc kô đúng là thế nào nhỉ ? chẳng hạn tin nhắn nhận lúc 7h thì nó báo là nhận lúc 7h05ph, trong khi đó đồng hồ ở điện thoại vẫn là 7h:-/

kisianhtrangls

Cái này hình như là do thời gian của tổng đài khác thời gian của máy. Máy mình thời gian nhận tn cũng loạn hết cả lên, tn nhận sau lại bị xếp xuống dưới vì có thời gian sớm hơn tn nhận trước :(

shadow141206

Nhân tiện hỏi luôn các bạn : Sao con P1i của mình thời jan nhận tin nhắn nhiều lúc kô đúng là thế nào nhỉ ? chẳng hạn tin nhắn nhận lúc 7h thì nó báo là nhận lúc 7h05ph, trong khi đó đồng hồ ở điện thoại vẫn là 7h:-/

Hình như một phần cũng do tg của máy gửi tin nữa đó bạn !!!:-?:-?:-?

thangbonochu

chắc là do kô tương thích ! nhưng sao bạn kô dùng chương trình từ điển Dict_EV, vừa nhẹ lại rất hay dành cho dòng P của SE. Tải ở đây : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=11561

cảm ơn bạn nhưng cái từ điển cho SE mình có rồi , khi tra cùng 1 từ thấy từ điển của thằng bạn có nh điểm hay hơn , cho cả VD , các hoàn cảnh dùng ,đặt câu ....

shadow141206

cảm ơn bạn nhưng cái từ điển cho SE mình có rồi , khi tra cùng 1 từ thấy từ điển của thằng bạn có nh điểm hay hơn , cho cả VD , các hoàn cảnh dùng ,đặt câu ....

Bạn có thể up lên cho mọi người cùng tham khảo thử xem !!! (Dùng mediafire hoặc zhared cho dễ nha bạn ;;))

omegalx1904

Không Xóa Được Tin Nhắn Con P1i :((

Em không thể xóa được tin nhắn trong con P1i, mỗi lần xóa nó thông báo là "Bad Request" :(( . Bác nào biết cách khắc phục chỉ em với...........:(