• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PALM TX bị treo máy

manly188

Hic, em mới dùng con Palm TX. Cài được Agendus 12, Slovoed, zlauncher, Font. Tuy nhiên trong khi sử dụng rất hay bị treo máy. Phải click vào nút reset. Xin các bác chỉ giáo có phải Up lại Rom hay cách nào khác không?
Thanks.

nqv109

Kiểm tra SD card của bạn, nếu vào các ứng dụng trong thẻ mà bị treo thì phải format thẻ rồi tiến hành cài lại.

nqv109

Nếu vẫn treo thì chỉ cần hard reset là mọi thứ sẽ lại từ đầu.

bluesun

Hic, em mới dùng con Palm TX. Cài được Agendus 12, Slovoed, zlauncher, Font. Tuy nhiên trong khi sử dụng rất hay bị treo máy. Phải click vào nút reset. Xin các bác chỉ giáo có phải Up lại Rom hay cách nào khác không?
Thanks.

T|X có rom T|X2 chạy rất ổn định, bên tinhte có 1 bác hưỡng dẩn cách uprom đó, bác thư nghiên cứu xem sao. Riêng em, con T|X của em sau khi uprom T|X2 thì chạy rất hiếm khi bị reset dù cài mấy chục soft vô RAM.