• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Panda image viewer 1.11 Trình xem ảnh nhiều tùy chỉnh

mattomo

Panda image viewer 1.11 là 1 trình xem ảnh đa hệ ,tương thích với tất cả Symbian Series 60 3rd :

1. Cho phép Xem từng Folder
2. cho phép phóng to thu nhỏ
3. Xem tới lui nhiều hiệu ứng xen kẻ rất đẹp mắt
4. cho phép tùy chỉnh các hiệu ứng mà mình thích
5. cho phép bạn đổi đuôi hình theo ý thích có 6 lọai cho bạn lựa chọn.Và còn nhiều tiện ích khác cho bạn tự khám phá.....

download :

http://www.zshare.net/download/608817570762c4bb/

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Panda image viewer 1.11 là 1 trình xem ảnh đa hệ ,tương thích với tất cả Symbian Series 60 3rd :

SIZE]

1. Xem từng Folder
2. cho phép phóng to thu nhỏ
3. Xem tới lui nhiều hiệu ứng xen kẻ rất đẹp mắt
4. cho phép tùy chỉnh các hiệu ứng mà mình thích
5. cho phép bạn đổi đuôi hình theo ý thích có 6 lọai cho bạn lựa chọn.Và còn nhiều tiện ích khác cho bạn tự khám phá.....
download :

Cho vài tấm hình đi bạn, nếu muốn bài viết không bi dete?:))

TraiNgheoHn

Những bài giới thiệu riêng lẻ như này bạn nên chụp ảnh từ máy bạn,lúc bạn test pm ý.

mattomo

Những bài giới thiệu riêng lẻ như này bạn nên chụp ảnh từ máy bạn,lúc bạn test pm ý.

Em đã úp hình của máy em đả test đó .được chưa bác hay nhờ bác chuyển bài giúp ......:)

MinhThang

Manager
Em đã úp hình của máy em đả test đó .được chưa bác hay nhờ bác chuyển bài giúp ......:)

Bạn test trên máy gì vậy, sao mình cài trên N92 không được nhỉ, nó báo lỗi không tuơng thích.:-?

2356

Cái này giống như của mấy em S40 hay S60 thuần thì phải, em cài vào N95, N73 cũng hok được bác Thắng àh :D

mattomo

Bạn test trên máy gì vậy, sao mình cài trên N92 không được nhỉ, nó báo lỗi không tuơng thích.:-?
Mình test trên N96 chạy bình thường mà ,mình không có máy khác để test....

bluedragon0307

N73 xài ngon, ban đầu bấm vào màn hình nháy 1 cái như Capoff, bấm lần nữa vào dc ct. Dùng cái này thay photobrowser với imageexchange vậy

duongloi

sao em xài cái này khi giải nén hay cài phần mềm vào máy thì nó lại hiện ra cái kết nối wifi + gprs (cái này chỉ lướt web mới có) thế mà cài hay giải nén nó lại có nhi ,ai biết giúp em ,em xài n78 fw 12

mattomo

sao em xài cái này khi giải nén hay cài phần mềm vào máy thì nó lại hiện ra cái kết nối wifi + gprs (cái này chỉ lướt web mới có) thế mà cài hay giải nén nó lại có nhi ,ai biết giúp em ,em xài n78 fw 12

Download về giải nén ra được 1 file đuôi.sis ,rồi cài đặt bình thường mà.....

duong1986

mình cài cũng ko đc, nó báo ko phải tập tin ko phải ứn dụng cho S60. các bác thi sao>

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình cài cũng ko đc, nó báo ko phải tập tin ko phải ứn dụng cho S60. các bác thi sao>

Bác xài điện thoại nào. Đây là ứng dụng cho S60v3, còn s60 thì không được là đương nhiên rồi.

troly

Well-Known Member
Máy mình đang bị tình trạng lúc thì load được ảnh lúc thì bung, mình đang Việt hóa, có ai bị như mình ko vậy. Ko biết có phải do VH ko đây nữa?:-??