• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Panda manda --Kungfu Panda--Sisx game

tal0v3t

game nhập vai ,đi cảnh ,dung lượng hơn 3MB nên đồ hoạ cũng chấp nhận đc
cài bản chinsh rồi cài thêm phần cr@ck nha :D

code là 12345​

edit link rùi nà ^^ ..copy luôn từ IM ra..quên mất :D

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Tác giả xem lại link và cần thiết phải giới thiệu về game, không có sẽ sai qui định và kết quả -> Dell

thanhnam711

game này dành cho tất cả dòng máy s60v3 nhưng riêng n82 và n95 có thể chơi bằng cách nghiêng màn hình (do acce.... gì gì đó).. mà game này được post trong mục game update rồi mà. ngoài lề tí, cuối cùng cũng được mãn hạn giam cầm, một tuần trôi qua lâu quá:D::D:D:D:D:D=))=))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

tal0v3t

ko có game nào là hoàn hảo..ko chơi thì miễn chê..tôi đâu có gthiệu là game đệp hay cực kool j đâu

ko cần hack..cứ cài thẳng..ok

tonytrung235

wên đi àh ... phải hack phone .. => secman cũng là hackphone rồi .. nếu update firmware mới thì tốt nhất hack theo cách mới của kojiro rồi cài secman.sis mới chơi dc .. ko thì ko cài dc crack ... ^^ mới thử xong ^^

tal0v3t

wên đi àh ... phải hack phone .. => secman cũng là hackphone rồi .. nếu update firmware mới thì tốt nhất hack theo cách mới của kojiro rồi cài secman.sis mới chơi dc .. ko thì ko cài dc crack ... ^^ mới thử xong ^^
chả liên quan gì secma ở đây hết..chỉ cần sign theo imei là cài đc..ko cần thiết phải hack = sec man j đó theo bạn nói=))

tonytrung235

ông wại .. thời buổi giờ có ai sign nữa đâu trời .... mấy ai có file cer đâu ^^ ..sign online thì tốn thời gian mà cũng ko biết có đc ko ^^
thôi nói chung là thêm thông tin cho ai muốn chơi thôi .^^ ..tại down về thì nó có sẵn 1 cái tool trong đấy nên ý nói là kêu hack đó mà .. nghĩ thế .. kekke