• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pandemonium Symbian 9 SIS

saxxwee

ai chơi trò này hướng dẫn cái. sao mình đánh con bựa bựa ấy bằng khẩu thần công nhưng khó quá. hướng dẫn dùng

silver_knight

ai chơi trò này hướng dẫn cái. sao mình đánh con bựa bựa ấy bằng khẩu thần công nhưng khó quá. hướng dẫn dùng

Bạn đang nói con quái vật ở màn cuối ấy hả?.cái con bựa bựa ấy khó đánh lắm, bạn đánh nhìu mới quen được. đầu tiên bạn dụ con "bựa bựa" hình con mắt ấy đến gần chỗ điều khiển súng(bạn đang đứng trên đó) sau đó quay khẩu súng lại gần chỗ điều khiển sao cho con quái vật nằm giữa cái mục tiêu hình tròn tròn và bệ điều khiển.con quái vật quay ra bị trúng đạn quay vào, gặp bệ điều khiển lại quay ra, lại trúng đạn quay vào....(bạn nhớ là phải cúi xuống nhé không nó nã cho xịt máu đấy). Nói chung màn này hơi khó mình chơi mãi mới qua được.b-)b-)

silver_knight

cái này là sis mà bạn. đâu phải ngage :-?

GAME ĐI CẢNH PHIÊU LƯU REMAKE TỪ GAME N-GAGE 1
Đây nha, bản full đây, Ko cần kết nối internet gì hết rườm rà
http://rapidshare.com/files/70635851...onium_full.zip
http://www.4shared.com/get/29749608/...l-Stracer.html
Thank 1 cái rùi down nha

pandemonium là game ngage mà bạn.

thanhnam711

có cách nào chơi game này mà không cần kết nối mạng không nhỉ, tại vì lúc bắt đầu chơi nó bắt mình nhập vào một cái tên để nó lập acc(chắc vậy). Không kết nối được mạng thì chỉ còn mỗi cách là exit. bác nào biết thì hướng dẫn nhé.thanks

kykiske79

Mình dùg Mobi kô đăng ký đc. Mọi ng dùg mạg j mà đăng kí đc thế? Có ai dùg mobi mà login thành côg lúc đầu k?

binhtl93

Đã cài xong và copy xong vào thẻ nhớ, vào game chạy thì nó báo là: "No s3e file to load. Place a.s3e file in the loader directory or use ICF file setting {S3E} GameExecutable=x". Bác nào giải thích và gỡ rối dùm em với!

kykiske79

Bạn phải cài file .sis trước, sau đó mới copy mục 20007766 vào E:/Private là ok. Thử làm lại đi nhé. Khi vào game mặc định sẽ là map cuối cùng, bạn chọn Menu -> Go to map chọn map đầu tiên để chơi. Khi chơi hết 1 màn nó sẽ hỏi có kết nối gprs để down map kô bạn cứ chọn "yes", lúc hiện ra phần chọn điểm truy cập bạn chọn "cancel" là nó tự động load map tiếp theo vì đây là bản full rồi kô phảj down map nữa.

Chỉnh sửa cuối:

dohuy2673

mình cài ok sau đó copy mục 20007766 vào E:/Private vào game nó chỉ nháy 1 phát rùi không vào game. Ae giúp mình với. Mình sài N81-8G

binhtl93

Bạn phải cài file .sis trước, sau đó mới copy mục 20007766 vào E:/Private là ok. Thử làm lại đi nhé. Khi vào game mặc định sẽ là map cuối cùng, bạn chọn Menu -> Go to map chọn map đầu tiên để chơi. Khi chơi hết 1 màn nó sẽ hỏi có kết nối gprs để down map kô bạn cứ chọn "yes", lúc hiện ra phần chọn điểm truy cập bạn chọn "cancel" là nó tự động load map tiếp theo vì đây là bản full rồi kô phảj down map nữa.

Híc,mình cài thế rồi mà vẫn không được, vẫn báo giống hệt như trên,kiểm tra trong E:/private/20007766 thì đã có file 'Pande...s3e' rồi. Mình sài N95 8gb đã hack.Ai giúp mình với.

kykiske79

@binhtl93: mình cũng N95 8Gb đã hack. Lúc cài lần đầu cũg bị lỗi như thế. Rồi mình xoá hết cài lại ok. Mà file down về fải dùng FreeUnrar hoặc giải nén trên pc nhé. Dùg xplore giải nén lỗi cũg sẽ kô đc.