• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Panorama v1.1.3.0 - Giúp bạn dùng Wallpaper của iPhone tuyệt vời hơn

AquaSta

Moderator
pạn ơi. pài viết của pạn mình thấy có nhiều version , pạn cho mình hỏi là dùng version nào là tốt nhất vậy.
mình dùng OS 3.0

Bản cao nhất bạn ạ, trên source ModMyi có bản mới hơn nhưng chưa có cr@ck

phamquynhny

hiz . pạn ơi. mình lỡ để icon trong suốt . h k thấy j hết rùi . mình vào pỉu tượng k đc nữa . h phải làm sao :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

mình k thể vào setting để cài đặt lại, k vào đc cái j nữa hết rùi .hiz . giúp mình với :((

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
hiz . pạn ơi. mình lỡ để icon trong suốt . h k thấy j hết rùi . mình vào pỉu tượng k đc nữa . h phải làm sao :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

mình k thể vào setting để cài đặt lại, k vào đc cái j nữa hết rùi .hiz . giúp mình với :((
Bạn dùng chương trình iphone PC Suite connect với iPhone và gỡ bỏ Panorama sau đó bạn khởi động lại iPhone, sau đó cài lại. Nghịch giống mình ngày xưa =)):|

Hoặc bạn kéo ở chỗ status bar để kéo Sbsettings xuống, trong Sbsettings kéo xuống chọn Mobile Substrate Addons và vào trong OFF cái Panorama đi. Sau đó iPhone respring lại thì vào Settings chỉnh lại :))

phamquynhny

Bạn dùng chương trình iphone PC Suite connect với iPhone và gỡ bỏ Panorama sau đó bạn khởi động lại iPhone, sau đó cài lại. Nghịch giống mình ngày xưa =)):|

Hoặc bạn kéo ở chỗ status bar để kéo Sbsettings xuống, trong Sbsettings kéo xuống chọn Mobile Substrate Addons và vào trong OFF cái Panorama đi. Sau đó iPhone respring lại thì vào Settings chỉnh lại :))

pạn ơi . mình k có sbsettings . như vậy thì mình phải cài vào hả pạn. thay vì dùng PC suite cônnect iphone mà dùng winscp để gỡ panorama đc k ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

pạn có thể cho mình xin nick yh nc dễ hơn đc k. giúp mình với nhé

Chỉnh sửa cuối:

leduy1017

các bác cho mình hỏi , có cách nào thêm hình vào mục wallpaper ko . chứ chọn hình từ máy thì hem có di chuyển như trong wall. có cách nào giúp mình

AquaSta

Moderator
các bác cho mình hỏi , có cách nào thêm hình vào mục wallpaper ko . chứ chọn hình từ máy thì hem có di chuyển như trong wall. có cách nào giúp mình
Bạn có thể vào cydia để cài panorama wallpaper hoặc chèn ảnh vào thư viện của nó (mình cũng không nhớ đường dẫn do lâu rồi không dùng) bằng ifunbox cũng được