• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Patch] Tắt đèn + Tắt tiếng chụp ảnh cho N96

bigtiger0905

không xài được trên n96 v30.033, khi mình kích vào thì văng ra, chỉ có apply được cái tat den thôi, anh congvoi send lại dùm em cái khác được không ợ.

boydeptrai

tắt chuông thì làm sao mà người ta gọi mình biết được, mình cần cái rompatcher để on và off cho nó gọn, nếu bạn có thì send dùm mình, mình xài firm 30.033

Bro này lạ nhỉ...khi nào cần chụp hình thì mới phải tắt chuông chứ. Đã hướng dẫn kỹ như vậy mà còn ko làm đc thì potay.

bigtiger0905

Bro này lạ nhỉ...khi nào cần chụp hình thì mới phải tắt chuông chứ. Đã hướng dẫn kỹ như vậy mà còn ko làm đc thì potay.

được thì được rồi, nhưng cái vụ tắt chuông thì bạn chưa có noi rõ là chuông khi có cuộc gọi hay là chuông thông báo, VD như báo lỗi hay cài fnish ấy.
mình tìm thấy cái file âm thanh tiếng chụp ảnh trong ổ Z: không biết có nên đổi tên cho nó hay không, có ảnh hưởng gì đến firmware hay gây ra lỗi gì không, ai biết chỉ mình với. nếu được mình dùng x-plore đổi tên cho nó gọn.

Kojiro

Super V.I.P
được thì được rồi, nhưng cái vụ tắt chuông thì bạn chưa có noi rõ là chuông khi có cuộc gọi hay là chuông thông báo, VD như báo lỗi hay cài fnish ấy.
mình tìm thấy cái file âm thanh tiếng chụp ảnh trong ổ Z: không biết có nên đổi tên cho nó hay không, có ảnh hưởng gì đến firmware hay gây ra lỗi gì không, ai biết chỉ mình với. nếu được mình dùng x-plore đổi tên cho nó gọn.

File trong Z thì ko rename được đâu bạn à. Tắt chuông ở đây theo mình chính là warning tones đó bạn.

duonghoang79

Bạn ơi,Mình cài cho máy N95 thường nhưng ko sài đc,có phần mềm nào tắt đèn đỏ cho N95 ko các pro ? :(:-/:-??

kuby_gl

em cai zia rui no keu chung chi bi loi lien he lai voi nha cung cap mok em thi k biet nha cung cap la ai hiet co ai giup em dc hok