• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Patches] File Open4all dành cho N96 và E90 (trg 2)

Kojiro

Super V.I.P
File này chép vào E:\Patches để dùng RomPatcher Apply nó, giúp ta truy cập vào các folder hệ thống của 2 máy trên.

Có thể, file này dành cho tất cả các fw của 2 máy trên nên người ta mới up riêng như vậy (KJR nghĩ thế :p)

Cá bạn có điều kiện test xem sao nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Dùng mono xem bình thường mà kojiro đâu cần nó :D

Chẳng biết dùng làm gì và như thế nào nhưng thấy nước ngoài up thì đem về cho anh em dùng thôi :p Các máy mới quá có đâu mà test, thông cảm đi!

hung66000

Chẳng biết dùng làm gì và như thế nào nhưng thấy nước ngoài up thì đem về cho anh em dùng thôi :p Các máy mới quá có đâu mà test, thông cảm đi!

hi cái RomPatchern96 của ông e đưa lên lần trước cài vào là có đủ cả Installserver & Open4All trong đấy rồi :D

CongVoi

Super V.I.P
Không tác dụng trên E90.Vừa lấy máy của ông anh làm nhưng ko mở đc C/SYS :(

nguoimaanhy

cái open4all ko thể apply dc tren FW30.033 anh ui em apply nó chóp 1 cái rồi có dấu chéo ngoài trước lun kà

nguoimaanhy

apply open4all.rmp cho FW30.033(N96)

nếu các bạn dùng helloOX2 của anh letrungbuuphuc hack mà cài không apply dc open4all.rmp trong ROMPatcher thì làm vầy nhé, hơi dài dòng

down file này về http://www.mediafire.com/download.php?l43gn120zyj

B1:bạn cài đặt rompatcher trong này xong thì dùng xplore vào E:/patches copy Open4All_n96_E90.rmp ra 1 thư mục nào đó đi còn mấy lại cái ***.rmp trong đó thấy cần thì đem ra lun ko cần thì thôi.

B2:vào E:/HelloOX cài đặt lại cái ROMPatcher.sisx của helloOX2 đã tạo khi hack.

B3:vào xplore lấy cái Open4All_n96_E90.rmp vừa copy lúc nãy chuyển vào lại E:/patches.

mình đã test trên FW30.033 rồi

không biết có bạn nào giống mình không nên post bài cho anh em tham khảo