• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET CYDIA SOURCE

Status
Không mở trả lời sau này.

pdana

Anh Ngọc lăn hay bơi lội nơi đâu mà giờ mới chịu xuất hiện ?! HHN đâu có đẹp trai bằng em nên làm mấy cái icon củng đâu có đẹp hơn em được ... vào phòng họp Iphone để cập nhật thông tin mới nhé anh Ngọc !!!

Úi chà! Bao giờ mới được vào lại phòng họp của Ban điều hành nhỉ.

tinh_la_gi

Administrator
Úi chà! Bao giờ mới được vào lại phòng họp của Ban điều hành nhỉ.
Nhớ là đã có pm riêng để "mời" ra yahoo gòi mà thấy im lặng !!!

duythanhhp

mình khỏi khí không phải smod TÌnh là gì sao lại để chữ ký có hình binh mình thế nhỉ :) 2 hình trong cùng ấy ;)

JongZiZi

Nhớ là đã có pm riêng để "mời" ra yahoo gòi mà thấy im lặng !!!

Có người đã pm lại mà chú TLG đòi hỏi quá nhiều. Nên người ta đành câm nín đấy. Tui đây là điển hình. :))

elaine263

Oh...Em xin lỗi...Cái time của pc em chỉnh lộn tới ngày mai, hồi nãy giờ nhìn thấy hôm nay là ngày 10/10...:D ==> :p

tinh_la_gi

Administrator
Nếu elanine263 chỉnh được cái đồng hồ đế ngược dưới chữ ký TLG thì sẽ công bố sớm đó !!! Mong là elanine263 cùng các anh em sẽ luôn ủng hộ source PV

elaine263

Sure, ủng hộ 2 tay 2 chân luôn...Em thích trang web PDAviet nhất...Thanks mấy anh nhiều

AntiPlus

Đồng hồ nhảy ngược đã bằng 0 rồi mà sao không thấy pác TLG làm lễ cắt băng hết vậy ? hehehe, hay là mình công bố tên source giúp pác luôn nhé ...

Status
Không mở trả lời sau này.