• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET DHD2HD2 NAND-ROM (CWM) for HD2 [RAFPIGNA 1.9 OC] (Update)

Ahkudong

Chao bac...e xai con mytuoch 4G ma e s-off hoai khong duoc..bac giup e voi...e chay rom manager vao root.sh co chay dc dau bac...chi hien view voi j do chu co chay dau bac..mog bac giup do...e vao yahoo bac wai ma khog gap

Chao bac...e xai con mytuoch 4G ma e s-off hoai khong duoc..bac giup e voi...e chay rom manager vao root.sh co chay dc dau bac...chi hien view voi j do chu co chay dau bac..mog bac giup do...e vao yahoo bac wai ma khog gap
Bạn lưu ý đây là Khu vực dành cho HD2 nhé.

virgo219

bác quang ơi,2 link v4 em không down được link nào hết,link media thì đòi acc,còn mega thì domain bị gì không dơn được...help với....huhu

bác quang ơi,2 link v4 em không down được link nào hết,link media thì đòi acc,còn mega thì domain bị gì không dơn được...help với....huhu
Link MF bị die, còn link MegaUpload thì do trang MegaUpload đã bị toi rồi mà bạn.

eoi775

bạn ơi mình đang dùng t-mobile,mình xin hỏi bạn ghi ỡ trên hd2 512 và hd2 1024 là sao vậy ,có phãi hd2 512 là Eu còn HD2 1024 là t-mobile ko vậy bạn,nếu bạn đã chia ra 2 bãn rõ ràng vậy sao mấy bạn ỡ trên lại nói ko có bãn cho EU,xin pro chĩ giùm hơi gà vụ này.

bạn ơi mình đang dùng t-mobile,mình xin hỏi bạn ghi ỡ trên hd2 512 và hd2 1024 là sao vậy ,có phãi hd2 512 là Eu còn HD2 1024 là t-mobile ko vậy bạn,nếu bạn đã chia ra 2 bãn rõ ràng vậy sao mấy bạn ỡ trên lại nói ko có bãn cho EU,xin pro chĩ giùm hơi gà vụ này.
Bạn hiểu đúng rồi đấy. Bản này chỉ dành cho HD2 TMOUS vì bác Quang sử dụng HD2 TMOUS mà.

hduong_langtu

Link chết hết rồi,vậy là không sài đươc bản này rồi nghe rom ngon là thích có bác nào còn giữ lại ko cho mình với?