• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET FTouchFlo Wrapper

asakalth

chương trình này có bị đụng với các chương trình có tính năng vuốt khác như resco explore 2008 hay opera mới nhất không ?

arkatos

xin lỗi bác cho em hỏi một tẹo.Hiện tại em đang phải viết một chương trình ứng dụng cho pda và em đã tiến hành tích hợp cả tochflo vô hệ thống đó.Tuy nhiên em lại gặp rắc rối đó là khi tắt chương trình đó đi thì không biết làm thế nào để tắt cái touchflo ấy đi đc.Bác có thể hướng dẫn em cách tắt cái đấy đi đc ko ah?Cảm ơn bác trước cái nhé.

cupa345

chương trình này có bị đụng với các chương trình có tính năng vuốt khác như resco explore 2008 hay opera mới nhất không ?

opera thi chua test,resco explore thi ok.mình cũng thu FTouchSL 20v2.5,với cái náy thì explore 2008 mất tinh năng vuốt

LeoDH

opera thi chua test,resco explore thi ok.mình cũng thu FTouchSL 20v2.5,với cái náy thì explore 2008 mất tinh năng vuốt

Bác có thể cho các chương trình không muốn xài tính năng vuốt vào cái danh sach exclude là được mà, có vấn đề gì đâu :D

SaipanX

Em thấy phần mềm này ko tương thích lắm với S2U, vì khi đã khó màn hình bằng S2U lúc cuốt để mở ra rất khó, đôi khi mãi mới mở được và nó mở thêm vài ứng dụng khác ( do khi mình vuốt S2U chạm phải, tiêu biểu như là SMS)
Ngoài ra 1 khi dùng soft này mà dùng những phần mềm nhận dạng chữ viết tay hoặc ghi note thì hơi khó , vì nó nhầm tưởng mình đang vuốt chứ ko phải là viết chữ.
( Khắc phục được 1 trong 2 hoặc cả 2 lỗi nhỏ này thì phần mêm này quả là tuyệt)
Thanks anh
Sory vì em ko đọc trang trước nên ko biết là có soft FTouchFloConfig_v0.9.CAB
Nhưng ko down được, bạn nào ko down được có thể lên google.com tìm trên xda-developers.com

Chỉnh sửa cuối:

letuankhung

mình vẫn down được ma thanks bác châu nhiếu nha mong bác cố gắn de anh em tui có thêm nhiếu phần mềm dể sai từ bác thanks bác nhiều

cooler

BÁC ƠI!
MÌNH CÀI XONG VUỐT DANH BẠ, TIN NHẮNTHÌ ĐƯỢC, KHI VÀO PROGRAM HOẶC SETTING THÌ VUỐT RẤT KHÓ! KHÔNG BIẾT MÀY MÌNH ATOM CHẠY KHÔNG NỔI KHÔNG? MONG BÁC CHỈ GIÁO!

red_dragon

Cảm ơn tác giả HaChau.Mong trong thời gian xắp tới sẽ được sử dụng nhiều phần mềm hay từ anh..

traithachda

Anh Hachau ơi! anh có thể up bản là file .cab len dc ko? may cua em bi hong activesyn nen ko cai ban .exe dc. Anh giúp em nhé! thanks!!!!!

kimnam_2005

Anh Hachau ơi! anh có thể up bản là file .cab len dc ko? may cua em bi hong activesyn nen ko cai ban .exe dc. Anh giúp em nhé! thanks!!!!!

gí vậy nè bạn chỉ cần chép vào thẻ nhớ rồi xài đâu cần file cab (bạn down về rồi chép thẳng file đó vào thẻ nhớ sau đó xài luôn khỏi cài gì hết):)):)):))

duy8889

em đã xài được 1 tuần rồi, vừa rồi máy hơi lệch cảm ứng nên em vô alignscreen thì nó đứng lun, màn hình alignscreen vẫn hiện ra nhưng chọt k xi nhê gì hết, bắt buộc phải SR lại
có phải là pm này đụng nó k bro????

ThaiChienvn

em đã xài được 1 tuần rồi, vừa rồi máy hơi lệch cảm ứng nên em vô alignscreen thì nó đứng lun, màn hình alignscreen vẫn hiện ra nhưng chọt k xi nhê gì hết, bắt buộc phải SR lại
có phải là pm này đụng nó k bro????
Cái cảm lứng của bạn hư rùi cnf vuốt cái gì nữa bây giờ.:))

ThaiChienvn

chưa hư mà! SR là hết ah, nhưng cứ vô căng màn hình là bị, tắt soft này đi mới k bị!
Chắc bạn cài quá nhiều ứng dụng trên máy đó thôi. ko thì bạn chụp cái hình lên cho tác giả biết còn trả lời bạn xem sao?

duy8889

k cần hình đâu bro ơi, vào căng màn hình là k bấm hay chọc được gì hết (màn hình vẫn hiện chế độ căng màn hình như thường), lúc đó chỉ còn chọc reset là được thôi ah :D
chắc là đụng soft thật, thôi để e HR con neo nhà e lun cho rồi
any way, this's a good soft

phucxda

Anh HaChau ơi! hiện em đang xài 02i sử dụng hđh wm2003se khi khởi động lại máy thì chương trình báo "FtouchFlo is not a valid Pocket PC application". vậy mong anh hướng dẫn em cách chỉnh sữa phần mềm. thanks HaChau