• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Đua Xe Cao Cấp: EA Mobile Need For Speed Undercover Retail BiNPDA

quang83

Đã xong tất cả các Map. Bi giờ trah thủ kiếm tiền mua tất cả các xe :))

BiBin

hix e mới tham gia diễn đàn, cũng mới mua N81 2G về mà chưa có cài gì hết
a có thể chỉ chi tiết giúp e đc ko? E ngu tin học >_< nên nhìu ngôn ngữ e ko hỉu

vandunga3

game quá dễ. Màn cuối đấu con Porsche em xài còn BMW mà vẫn thắng
Nội dung đc. Cách đua quá đơn giản, ko kĩ thuật như Project Gotham Racing. Phong cảnh ngon nhưng xe quá xấu

orbatGTA

Híc anh Cõng Voi nhanh quá, chưa gì đã có rùi. Games này hình cứ quái gì đó.

Nhưng đc cái Full, ko như N-Gage mãi chưa có games Full mới cho mình chơi :((

i_love_baby387

Híc anh Cõng Voi nhanh quá, chưa gì đã có rùi. Games này hình cứ quái gì đó.

Nhưng đc cái Full, ko như N-Gage mãi chưa có games Full mới cho mình chơi :((

không hiểu bạn nói gì>:) bài này post cũng khá lâu rồi mà!

duysu

Mẹo chơi game need for speed

Mình chia sẽ cùng các bạn cách để qua được vòng police rượt nè.
- Khi gặp xe police các bạn hãy thắng lại ( phím 8 ) và cho xe di chuyễn từ từ , khi xe mình dừng hẳn thì xe police cũng dừng. Nó không bắt mình đâu, mình cứ nhích từ từ mục đích là lâu về đích ( chạy nhanh quá về đích là bị bắt = thua cuộc ).
vấn đề chính nè.
Khi mình buông phím 8 xe sẽ chạy tiếp, lúc này xe police cũng chạy lên, bạn canh sao cho xe police vừa lên ngang xe mình thì quẹo tông vào giữa hông xe police. khi bánh trước xe mình chêm vào bánh sau xe police thì xe police sẽ bị lật = thành công :-?
Nhớ là gặp police thì thắng xe mình lại, nếu cứ chạy bình thường thì sẽ mau thua thôi.
Thân Chào

Cleonardo

mình xai n95 mà game đua xe này có dành cho màn hinh máy mình ko, bị báo lỗi " ko hỗ trợ tập tin nay`!

toan_829

mình xai n95 mà game đua xe này có dành cho màn hinh máy mình ko, bị báo lỗi " ko hỗ trợ tập tin nay`!
chắc chắn là có vì n82 còn chiến tốt huống chi là n95..bác tải lại bản khác xem-hoặc máy bác chưa hack?o_0..(cứ đoán thôi chứ e nghĩ máy bác chắc hack rôi! ^^)