• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

traihp9001

Well-Known Member
Ninja School
Trường học Ninja​

1.Giới Thiệu Game:
_ Trường Ninja Ko-ninjustu Hirosaki là trường đạo tạo Nhẩn giả từ bậc thiếu niên. Các môn sinh được phát triển bản thân dựa trân 5 yếu tố: Sức mạnh, Tốc độ, Khả biến, Nhẫn nại và Cân bằng. Bạn là Hiroya Onda, một môn sinh giỏi nhưng quậy phá, để được lên cấp bạn phải hoàn tất các bài tập từ các sư phụ và thầy hiệu trưởng. Hãy cố gắng để trở thành một Ninja với Danh dự, Sự tôn kính, Trung thực, Rộng lượng và Can đảm.
_ Game đã được mem yeulam112005 tìm tòi và giới thiệu cho anh em PV mình chỉ post lại và giới thiệu thêm chi tiết về thông tin và cách chơi game mà thôi.

2.Chi Tiết Game:
_ Thể loại: Nhập vai, Hành động
_ Nền tảng: java
_ Âm thanh: wave, midi
_ Hỗ trợ Tiếng Việt =D>

3.Dung Lượng Game:
~ 300 Kb

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
_ Hỗ trợ màn hình 240x320

5.Cách Cài đặt:
_ Download file đính kèm ở dưới về bỏ đuôi .7z rồi cài
_ Do game đã ra phiên bản 2 nên muốn cài thì các bạn chỉnh thời gian trên đt lùi lại 1 năm nhé

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
_ Sử dụng phím 5 chiều hoặc phím số 2,4,6,8 để di chuyển nhân vật.Cụ thể:
+ các phím hỗ trợ bình thường:
phím 2 :nhảy lên
phím 8 :ngồi xuống
phím 4 :sang trái
phím 6 :sang phải
phím 1 :nhảy sang trái
phím 3 :nhảy sang phải
phím * :sử dụng trang bị máu
phím # :sử dụng trang bị mana
phím chọn phải : menu
+ các phím hỗ trợ đặc biệt (skill):
phím 7 :biến hình (bật/tắt)
phím 8 :độn thổ (giữ phím)
phím 9 :ẩn mình (bật/tắt)
phím 5 :đánh :D

_Đi theo mũi tên và đọc chỉ dẫn trong game để hoàn thành các nhiệm vụ đc giao

Kill boss cuối:áp sát con boss(đứng ngay dưới chân nó đó) rồi cứ nhảy chém liên tục vào đầu con boss là xong.Đừng quên biến hình và ẩn thân rùi buft máu,mana liên tục nhé.Mình up lv lên 42 vào chém nó có chục phát là ngỏm à

7.Chú Ý:
_ Xin thông báo với các bạn là game này đã đc mod (mod cái gì thì tự bít ) các bạn chỉ việc cài vào và chơi ầm ầm thôi,ko hề phải nhắn tin mua game đâu.Cám ơn mem yeulam112005 đã post cho anh em PV 1 game hay và free :D.Tiếc là mới chỉ dành cho bản 240x320 còn các màn hình khác phải nhắn tin mua :p

Một số hình ảnh trong game:

hãy click thanks vì sự phát triển của pdaviet nao =D>

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
Bài này sẽ hướng dẫn các bạn hack xiền vàng trong game.
Lấy chỗ trước kẻo mất :D

Để hack được yêu cầu cần có phần mềm Sorcerer v1.09.

B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B2: Tiếp theo mở game ninjaschool lên
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng đc) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm được CT cho ra kết quả tương ứng
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổi số vàng theo ý mình muốn rồi nhấn phím back (trở về) vào game và thưởng thức thành quả đạt được>:)
xóa đuôi .7z đi rùi cài nha

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

Rất rất rất cám ơn bạn đã chia sẻ game này. Mới vào phần giới thiệu đã thấy vui rồi

bluedragon0307

Các bạn hack vàng xong hack lv nhé. Làm tương tự bài #2 nhưng đối với chỉ số LV, đến bước 5 thì bấm nút #>OK>điền 1>OK. Làm như vậy LV của bạn sẽ luôn là 1 nhưng mỗi lần lên LV đều dc công thêm máu, lực và mana nên chả mấy chốc bạn sẽ khỏe như trâu, đánh boss cuối chỉ vài đòn là nó die>:)

conquynau

Các bạn hack vàng xong hack lv nhé. Làm tương tự bài #2 nhưng đối với chỉ số LV, đến bước 5 thì bấm nút #>OK>điền 1>OK. Làm như vậy LV của bạn sẽ luôn là 1 nhưng mỗi lần lên LV đều dc công thêm máu, lực và mana nên chả mấy chốc bạn sẽ khỏe như trâu, đánh boss cuối chỉ vài đòn là nó die>:)

Mình Lv16 rồi. mình đã làm theo cách của bạn nhưng ko dc. đang định thử hack lên lv20 mua Giao Long Kiếm rồi cho quay về lv1 như bạn nói xem sao nhưng đều ko dc. hay là phải chơi mới từ đầu để hack lv nhỉ??? :(

penoxvip

Giúp Mình

B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng đc) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm được CT cho ra kết quả tương ứng
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổi số vàng theo ý mình muốn rồi nhấn phím back (trở về) vào game và thưởng thức thành quả đạt được>:)

bạn có thể đổi phần mềm thành đuôi jar không ? máy của mình fo` wa' không chạy được đuôi sis . T_T

Chỉnh sửa cuối:

penoxvip

:(( Má sao phần mềm của bạn không giải nén được vậy ?:-??

nguulangkiem

HX game này trông tựa tựa game thach sanh :|
chơi ít thì vụ chơi nhiều :-??
chơi trên dt thì game cờ tướng chơi là ép phê nhất :)) vừa chơi vừa nghe New Age thì thôi rôi :))

2356

Bạn có thể chỉ cho mình cụ thể hơn được hok??? Hack Gold thì mình hack được rồi, nhưng hack Lever mình làm mãi hok được, cứ đánh 1 hồi là nó lên LV2 rồi cứ như vậy lên tằng tằng àh chớ hok ở mãi Lever 1 :(

khoa123

Posted via Mobile Device hack exp naz,len lv cuc khùng lun,vào game đánh quái xem điểm xanh lá kây nó + pao nhiu thì quất y hệt,khi hiện ra kết quả thì quất dô 55555,vd:khi đánh quái nguời rơm thỳ đc +50exp,rùi ấn phím gọi vào trình hack game,vào extract gì đó òi ấn 50,nó sẻ hiện ra 1 đống danh sách,rùi thay từng chổ 50 đó la 555555,woak chjt 1 kon người rơm la 1 lv. Xong(em chỉ test với njnja đỏ cầm cung ở map cuối,exp cua no la 280,em thay 280 ở dòng thứ 6 là 555555,tại số 280 chỉ có 12 dòng nên em dể mò,chứ số # nhìu dòng wá lườj tìm

traihp9001

Well-Known Member
Posted via Mobile Device hack exp naz,len lv cuc khùng lun,vào game đánh quái xem điểm xanh lá kây nó + pao nhiu thì quất y hệt,khi hiện ra kết quả thì quất dô 55555,vd:khi đánh quái nguời rơm thỳ đc +50exp,rùi ấn phím gọi vào trình hack game,vào extract gì đó òi ấn 50,nó sẻ hiện ra 1 đống danh sách,rùi thay từng chổ 50 đó la 555555,woak chjt 1 kon người rơm la 1 lv. Xong(em chỉ test với njnja đỏ cầm cung ở map cuối,exp cua no la 280,em thay 280 ở dòng thứ 6 là 555555,tại số 280 chỉ có 12 dòng nên em dể mò,chứ số # nhìu dòng wá lườj tìm

có thể hack đc cả dam đánh quái đó.cách làm cũng tương tự như trên nhưng có 1 điều là khi hack thì dam của quái = dam của mình :( thằng nào dính đòn trước thì chết trước =))

xauzai_vuitinh

sao mình cài pm soccer không được vậy bạn,mình xài n78 nó báo lỗi pm không được phép truy cập yêu cầu

khoa123

có thể hack đc cả dam đánh quái đó.cách làm cũng tương tự như trên nhưng có 1 điều là khi hack thì dam của quái = dam của mình :( thằng nào dính đòn trước thì chết trước =))
Posted via Mobile Device thui em lạy anh,em k dám liều mạng,phá đảo game này ùi h hẻm có game rì chơi củng chán,mà nói theo cách của anh em ớn nổi da gà hjhj

bluedragon0307

Cách Hack LV:

B1: Vào game Hack tiền>:) Cái này phục vụ cho bước 6 :))
B2: Chơi đến lv2(ko nên hack ngay từ lv1 hoặc số tiền bằng 0 vì khả năng thành công ko cao - đã test với vài game) rồi bấm phím gọi màu xanh lá cây
B3: Option>Extract search>điền 2>OK ra rất nhiều KQ
B3: Chơi tiếp lên lv 3 hoặc 4 hoặc cao hơn,cái này tùy tâm:p
B4: Bấm nút gọi rồi Option>Extract search>điền số LV mà bạn đạt dc>OK ra 1 KQ(có thể 2 hoặc 3, thậm chí 15 20 KQ, cái này tùy thuộc game và số mà bạn đang muốn thay dổi)>đổi thành LV 20>OK
B5: Vào game mua thanh kiếm rồi bấm nút gọi
B6: Bạn sẽ thấy số ban nãy bạn đổi thành 20>đổi thành 1>OK>nhấn phím #(nhấn xong đừng sửa gì)>OK>điền 1>OK. Bước này là để PM giữ giá trị này ko đổi, lv của bạn sẽ luôn là 1.
B7: Quay lại game và..........>:) đảm bảo game này phá đảo trong chưa đầy 10 phút >:)>:)>:)