• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Real Football Manager 2010 - Quản Lý Bóng Đá Tuyệt Nhất

traihp9001

Well-Known Member
[Gameloft]Real Football Manager 2010
Game quản lý bóng đá tuyệt nhất

1.Giới Thiệu Game:
_ Những trận bóng sôi nổi,những pha phối hợp đồng đội nhịp nhàng đầy kịch tính.Ai sẽ là nhạc trưởng của những khúc nhạc hòanh tráng như thế.Chính là bạn,hãy thể hiện khả năng quản lí-dàn trận-sự luyện tập hăng say của các cầu thủ với các bài tập do chính bạn đặt ra cho họ.
Tất cả sẽ có câu trả lời khi cầu thủ của bạn ra sân!
_ Gameloft luôn là 1 ông lớn trong lĩnh vực game.và bộ sản phẩm real football + real footbal manager đã chiếm đc cảm tình từ đông đảo các game thủ :)) nay đã có phiên bản mới cập nhập danh sách các cầu thủ,đội hình của các câu lạc bộ và thêm nhiều tính năng mới.

2.Chi Tiết Game:
_ Phiên bản:1.03(3)
_ Thể loại: Thể thao
_ Nền tảng: java
_ Âm thanh: wave, midi

3.Dung Lượng Game:
~1mb

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
_ Hỗ trợ tất cả các loại màn hình 128x160,176x208,240x320 và 320x240

5.Cách Cài đặt:
_ Tải file đính kèm phù hợp với màn hình điện thoại về xóa đuôi .7z đi rùi cài nha

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
_ Sử dụng phím 5 chiều hoặc phím số 2,4,6,8 để di chuyển
_ Sử dụng tư duy chiến thuật của chính mình và tạo nên 1 đội hình trong mơ =D>
_ Mua các huấn luyện viên (coach) về thể lực,kỹ thuật và các nhà săn tìm tài năng (scout) để trợ giúp cho bạn trong quá trình huấn luyện

các thủ thuật nhỏ:
1-chọn chế độ save (lưu) từ " auto " (tự động lưu) sang " manual " (lưu bằng tay).như thế nếu đội bóng bạn có thua cũng có thể load game chơi lại trận đó và có lỡ bán hay mua thằng cầu thủ lại thì vẫn có cơ hội sửa sai:eek:ptions => save
2-game có tính năng giúp bạn có thể tự chỉnh sửa danh sách các cầu thủ của các câu lạc bộ.như vậy trước khi chơi tội gì ko tự lựa chọn các hảo cầu thủ về câu lạc bộ của mình (đỡ tốn xiền chuyển nhượng và khỏi lo thằng cầu thủ nào dám từ chối >:) ): vào new game =>chọn dòng thứ 3 (ko nhớ tên :D)

7.Chú Ý:
_ Đừng quên đào tạo các tài năng trẻ nhé ;)
_ Phiên bản 2010 có thể cho bạn tự mình chinh chiến trong vai trò 1 cầu thủ bằng cách đồng bộ hóa câu lạc bộ mà mình đã huấn luyện với Real Football 2010 (JAVA)

p/s:có thể download bản game tương thích với điện thoại của mình bằng cách vào trang " gamezclub.peperonity.com " rồi vào mục New Top Games, chọn Real Football Manager 2010 rồi chọn bản thích hợp , nhấn vào bạn sẽ thấy cửa sổ cảnh báo, nhấn NEXT là máy tự động tải về thôi. Bạn có thể dùng trình duyệt điện thoại tải về luôn. Đã test rùi không có bug

Chỉnh sửa cuối:

byebyeshady

Không hiểu 4rum mình có tính về chuyện trùng bài không vì game này thực sự em đã post chiều hôm qua :)

traihp9001

Well-Known Member
bán cầu thủ của mình thì vào đâu các bạn nhỉ

vào trong phần đội hình,lựa chọn cầu thủ cần bán(cho mượn,gia hạn/hủy hợp đồng...) rùi giữ phím 5 hoặc phím chọn giữa sẽ hiện lên menu con để bạn chọn

vuquang771

Anh ơi xem lại bản 176x208 hộ em cái hình như đó là bản dành cho SE 176x220 hay sao ý.Em dùng N70 chơi thấy giật dã man lun và lại còn bị mất 1 phần ở dưới màn hình nữa.E nghiền trò này lắm.chơi đi chơi lại bản 2009 mãi ko thấy chán.Anh giúp em cái nha.Tìm hộ em bản nào dành cho nokia 176x208 ma dung lượng 1mb hay sao ý.ko phải bản 300kb đâu.thank a

traihp9001

Well-Known Member
Anh ơi xem lại bản 176x208 hộ em cái hình như đó là bản dành cho SE 176x220 hay sao ý.Em dùng N70 chơi thấy giật dã man lun và lại còn bị mất 1 phần ở dưới màn hình nữa.E nghiền trò này lắm.chơi đi chơi lại bản 2009 mãi ko thấy chán.Anh giúp em cái nha.Tìm hộ em bản nào dành cho nokia 176x208 ma dung lượng 1mb hay sao ý.ko phải bản 300kb đâu.thank a

bạn có thể vào trang gamezclub.peperonity.com để lựa chọn game phù hợp với dt nha
cho lun link n70: http://www.ziddu.com/download/6531514/RFM10_N70.zip.html

tulipdo87

Anh cho em xin file của máy 5130XM nha.Đuôi jả ý.Em ko biết cách xóa đuôi 7z đâu

Last edited by a moderator:

vuquang771

link die rồi anh ơi xem lại dùm em cái.hix thèm chơi trò này quá rồi.em dow ở cái trang gamezclub về rồi nhưng nó là bản 319kb chơi chán lắm.thiếu nhiều thứ chứ ko được như trên ảnh minh họa đâu.hay là nó chưa ra bản đầy đủ cho n70 hả anh.Xem hộ em với.:(

Thangnd31082

link die rồi anh ơi xem lại dùm em cái.hix thèm chơi trò này quá rồi.em dow ở cái trang gamezclub về rồi nhưng nó là bản 319kb chơi chán lắm.thiếu nhiều thứ chứ ko được như trên ảnh minh họa đâu.hay là nó chưa ra bản đầy đủ cho n70 hả anh.Xem hộ em với.:(

N70 là >:)v2 chỉ chơi bản hơn 300kb thôi bạn nhé ! 6260 của mình cũng vậy nè ! Bạn đã tải file từ trang chủ rồi thì còn lo chi nữa !

tieuvothuong

vào trong phần đội hình,lựa chọn cầu thủ cần bán(cho mượn,gia hạn/hủy hợp đồng...) rùi giữ phím 5 hoặc phím chọn giữa sẽ hiện lên menu con để bạn chọn

cảm ơn bạn đã chi giúp hix tìm hoài mà không chổ bán cầu thủ .Là sao để có đổi hình trẻ .... ???

caongan49

chơi cái này chọn chế độ hard rùi chọn 1 câu lạc 1 hạng 2 đá lên mới hay, mình chọn clb hạng 2 giải tây ban nha giờ lên la liga 5 lần vô địch tất cả từ siu cúp, cúp nhà vua, champion leage.. giờ đang để dành 100m up sân

dinhtoandepzai

sao cứ qua 1 mùa giải thì chỉ có 1 đội bóng muốn mời mình tới làm HLV nhỉ :)) ko tự chọn đc đội mình thích để HL . Tớ vô địch đên 6 7 giải toàn 3 4 cúp / 1 giải :( các sao trong đội toàn có giá trị 50M USD :)) thế gọi là phá đảo chưa nhể :p

proton_177

Các bạn ơi để chơi trò này mình phải làm thế nào đấy? Mình đã cop vào thẻ nhớ rồi nhưng không biết cài đặt kiểu gì

hai8668

cái này là xem nó chơi à?chán chết.thật còn k hay nữa là xem :D....dù sao cũng thanks