• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

traihp9001

Well-Known Member
Tankzors v4.4.4 J2ME​

Khi mới nhìn vào game, bạn có thể nghĩ game này chẳng mới mẻ gì cả.
Nhưng khi chơi và cảm nhận, game này cực kỳ hay, hay hơn tất cả những gì bạn tưởng tượng.
1.Giới Thiệu Game:
Tankzor là một game bắn nhau có chiến thuật với:
+40 màn chơi từ dễ đến khó.
+Rất nhiều mục chơi cho bạn như: “kill the enemy”, “capture the flag”, “defend your base”.......
+Rất rất nhiều các loại vũ khí.
+Nhạc nền thay đổi thao từng level, làm bạn cảm nhận rõ không khí chiến tranh đang bao trùm.
+Đồ họa phải nói là tuyệt đẹp với một game java.
Mỗi nhiệm vụ mới ngày càng khó khăn hơn, Quân địch sẽ ngày càng nhanh và nguy hiểm hơn, Radar và pháo cối của địch sẽ xuất hiện làm nhiệm vụ của bạn càng khó hoàn thành hơn. Tôi khuyên bạn hãy xem mục hướng dẫn mà gợi ý để có thể hoàn thành nhiệm vụ và đừng bỏ quên những phần thưởng bí mật nằm trên bản đồ — Chúng sẽ giúp bạn dễ dàng đánh bại kẻ thù hơn

Mỗi khi hoàn thành nhiệm vụ hay hạ được xe tăng địch, bạn sẽ nhận được tiền thưởng ,tiền đó bạn sẽ dùng để nâng cấp và sửa chữa ở khu mua bán đồng thời mua vũ khí vì chúng chỉ có hạn, bạn ko thể cứ bắn liên tục vô tội vạ được. Mỗi chiếc xe tăng mạnh của địch, bạn sẽ nhận được nhiều tiền thưởng hơn nhờ việc hạ gục chúng.

Bạn có thể mua xe tắng mới mạnh hơn, với vũ khí nguy hiểm hơn. Với hơn 35 loại vũ khí bao gồm Giáp, mìn, tên lửa, radars, Bom dù....
Có thể save và load game
2.Thể Loại Game:
java có tiếng Việt=>ngon chưa :))

3.Dung Lượng Game:
~350Kb

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
tải file đính kèm ở dưới rồi giải nén đc file đuôi .jar chép vào thẻ nhớ và cài

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Phím 1 hoặc Phím trái — Tạm dừng, Trở lại menu Hoặc bỏ Vũ khí đang chọn
Phím lên xuống trái phải — Điều khiển xe Tăng của bạn
Phím * và Phím # — Chọn vũ khí
Phím 0 — Chạy lùi để né đạn quân địch
Phím 7 — Vào khu mua bán (Nếu xe tăng của bạn đang ở căn cứ)
Phím 9 — Thay đổi hiển thị các icon phía trên
Phím 3 — Thay đổi radar

7.Chú Ý:
Mẹo khi chơi game bạn hãy dùng số sao đc thưởng để mua cộng điểm trước tiên như thế sẽ có nhiều tiền hơn:D và cố gắng thịt hết tất cả các ụ pháo và xe tăng nhé
Full game:Đừng gửi tin nhắn đến tổng đài mà phí mất 30k,bạn chỉ cần ghi lại 12 chữ số mà nó hướng dẫn trong mục gửi tin nhắn đi đó điền vào để lấy code (hoặc pm mình để lấy code kíck hoạt :D)
MOD icon:do game có icon bé nên nhìn rất thiếu thẩm mỹ và mất sự lôi cuốn.mình đã mod lại icon cho to đẹp hơn.các bạn có thể cài đè lên bản cũ và giữ nguyên dữ liệu đã chơi từ trước.
download file đính kèm thứ 2 nhé !=D>
tặng code cho những người click thanks =D>
các bạn có thể vào xem hồ sơ của mình để đọc hướng dẫn lấy code nhé

ko thanks thì đừng có download nha X-(

Chỉnh sửa cuối:

tuancongan

pác cho em xin code với.em thấy trong phần đăng kí nó hướng dẫn soạn tin nhắn có 12 chữ số :435019642405.thanks pác trước

khoa123

Posted via Mobile Devicecủa bác 300:1290-0000,bác 282:1221-3000,bác 90:1206-9000,bác 123:1318-1000,bác 0406:1157-2000,lưu ý phải thanks em đóa