• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (21889.5.0.87) - SB04 (BASE I8000NXXJA5)

Status
Không mở trả lời sau này.

Sonblack

Super V.I.P
Tối nay sẽ có 1 bản ROM I8000 nữa! Core 5.2.23518 build 23518.5.5.0!
Đương nhiên là thay đổi thêm nữa! Ka ka! Tầm sau 10 giờ tối nhá! Hối quá rom hư ráng chịu nha! =))

dpc

Tối nay sẽ có 1 bản ROM I8000 nữa! Core 5.2.23518 build 23518.5.5.0!
Đương nhiên là thay đổi thêm nữa! Ka ka! Tầm sau 10 giờ tối nhá! Hối quá rom hư ráng chịu nha! =))

23518 là 6.5.5 đúng kô bác

kenshin1101

ối, mới up hôm nọ...
A Sơn nhớ kill thằng SS menu với CUBE nhé , e ghét 2 cái đó lắm còn lại thì OK :D

thanhlong6279

Cái này còn phụ thuộc vào mấy bác Samsung lấy máy lại sớm hay muộn thôi! Còn máy là còn ROM, Sonblack sẽ còn Ròm =))

Anh yên tâm chắc cái máy i8k đó sẽ mãi mãi bên cạnh anh (thông tin chính xác đo) hahahahhaha

secanny

Anh yên tâm chắc cái máy i8k đó sẽ mãi mãi bên cạnh anh (thông tin chính xác đo) hahahahhaha

Bác này nói thiệt không đó, nếu anh Sơn mà không còn máy bác chịu trách nhiệm nhá!\-/ \-/ \-/

vyhvtv

Mong bên SS tặng anh Sơn con máy đó luôn để anh em sử dụng I8000 được nhờ.

secanny

Việc cook ROM không phải là 1 việc đơn giản, chính vậy mà không phải ai cũng làm được. Những bản ROM cook đều dành cho người dùng đện thoại Samsung, dù mình không biết gì về việc cook ROM nhưng mình cũng biết được công việc này vất vả như thế nào: thức đêm trường kì, lòng đam mê, tính kiên nhẫn, am hiểu về lập trình ...vv & vv... Hy vọng là Cty Samsung Vina sẽ tặng luôn cho anh Sơn "lãng tử hào hoa" I8000 này. \-/
(Các mod bên forum Samsung phần lớn công việc của họ là giải đáp thắc mắc member cũng như khách hàng sử dụng điện thoại SS, cũng đã được tặng free mobile.) :-?;;)\-/

Status
Không mở trả lời sau này.