• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (21889.5.0.87) - SB04 (BASE I8000NXXJA5)

Status
Không mở trả lời sau này.

Lancez

then it has enough link for you! Relief!

Now, the links of Part 1 and Part 2 are available, Part 3 is OK now. I know that Lancez rom my wait for a long time, that is why I write this message in Tiếng Việt. Welcome again! : D

haha ..... thank u very much SB. downloading now. i see u have preserved Samsung widgets, what about titanium? is it WM default one or Samsung one?

Last edited by a moderator:

k31a

giờ mới đi làm về, thấy có link rồi mừng ghê, cũng vì chờ đợi bản rom này của bác Sơn nên ko cho e nó ra đi theo tiến gọi của money rồi :D

Lancez

to be honest, i really love ur 28008 ROM, do u have any plan to cook a WM 6.5.3 (23090) based on this JA5?

Sonblack

Super V.I.P
haha ..... thank u very much SB. downloading now. i see u have preserved Samsung widgets, what about titanium? is it WM default one or Samsung one?

I will make gradually because I'm so busy in my company from now to Luna New Year. :D

to be honest, i really love ur 28008 ROM, do u have any plan to cook a WM 6.5.3 (23090) based on this JA5?

OK, I agree! :))

bynight85

A.Son ơi em hỏi tí, sao cái này Phần MoviNAND khong có file mà phần PDA lại có vậy, như thế có làm sao không ạ, em xem trong cách up rom A.Huyen Trang dạy thì ngược lại :(. Đây là lần đầu em Up nên ko rõ lắm :(

bynight85

AAAAA em đang up run kinh khủng luôn không biết thế nào đây :-? cổ vũ em cái cả nhà ơi:|

bynight85

Cấp báo em đã up xong, mới chỉ vừa vuốt vài cái công nhận mượt hơn bản 6.1, nhìn giao diện đáng yêu hơn ^^. Em cảm ơn A.Sơn nhé! Mong sẽ được Up ROM của anh cook dài dài ^^:p

Sonblack

Super V.I.P
Cấp báo em đã up xong, mới chỉ vừa vuốt vài cái công nhận mượt hơn bản 6.1, nhìn giao diện đáng yêu hơn ^^. Em cảm ơn A.Sơn nhé! Mong sẽ được Up ROM của anh cook dài dài ^^:p

Cái này còn phụ thuộc vào mấy bác Samsung lấy máy lại sớm hay muộn thôi! Còn máy là còn ROM, Sonblack sẽ còn Ròm =))

secanny

Cái này còn phụ thuộc vào mấy bác Samsung lấy máy lại sớm hay muộn thôi! Còn máy là còn ROM, Sonblack sẽ còn Ròm =))

Thấy các bạn thế này, mình cũng phấn khích hẵn lên, nó là động lực kéo mình mê ROM thêm nữa, để rùi Ròm vẫn Ròm và ế vợ :))

Mong là anh Sơn sẽ còn duyên cook ROM với chúng ta dài dài, Chúc anh năm mới mập mạp trắng trẻo ra và cưới được vợ đẹp, để không còn ròm và không còn ế nữa....:D

bynight85

Các bác ơi cho em hỏi tí, bản Rom này muốn tắt cái TouchWith ở đâu vậy ạ, em tìm mãi trong phần setting mà không thấy, Và chỗ chỉnh thời gian tắt màn hình chờ nữa, em lục tung lên rồi mà ko thấy đâu cả :(

k31a

Items on today khi vào samsung setting, hoặc Setting - Today - chuyển sang tab Items.

tiny1990

Mong là anh Sơn sẽ còn duyên cook ROM với chúng ta dài dài, Chúc anh năm mới mập mạp trắng trẻo ra và cưới được vợ đẹp, để không còn ròm và không còn ế nữa....:D

Mập mạp ra xong rồi lấy vợ => tiếp tục ốm :))
mèo hoàn mèo :D

secanny

Mập mạp ra xong rồi lấy vợ => tiếp tục ốm :))
mèo hoàn mèo :D

Bác Tiny này chắc có vợ rùi, nên kinh nghiệm "tình trường" đầy mình. keke. Chắc bác cũng không ngoại lệ ha :)) . Đọc xong không được chém đó! b-)

Status
Không mở trả lời sau này.