• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET ROM WM6.1 - HIMALAYA (Core 19949)

Status
Không mở trả lời sau này.

Sonblack

Super V.I.P
Xậy ROM mới nữa đi bác Sơn ơi , Càng đẹp như mấy dòng ATOM càng tốt bản này bình htuong72 với lại anh em than nhiều quá , bác ko cảm nhận ra sao

Cơ bản của Himalaya là kích thước ROM bé tí tẹo. Chỉ làm ROM sao cho nó chạy nhanh, mượt là OK rồi, giao diện sẽ vẫn như cũ, ai thích gì khác tự tìm tòi mà cài vào. Quan trọng là nó chạy tốt. Không làm như kiểu Atom được đâu dù rất muốn.
Vd như máy tính thôi: P4 không thể bì với Core Duo hay Core 2 Duo được.
Build được mỗi WM và các ứng dụng cơ bản là ROM hết mất ròi =))
Chuẩn bị release bản 20755 hôm nay, link here http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=34572
Còn anh em than phiền à, chỉ có 1 người, còn nữa đâu thấy. :))

Chỉnh sửa cuối:

linhanh154

BÁc sơn cho e hỏi tí
Sao em dung room này khi vào tin nhắn máy hay bi treo, em lại phai SR lai nhung van ko duoc the là sao hả bác

Sonblack

Super V.I.P
BÁc sơn cho e hỏi tí
Sao em dung room này khi vào tin nhắn máy hay bi treo, em lại phai SR lai nhung van ko duoc the là sao hả bác

Lạ quá, trên máy Sơn đen thì hem bị gì hít. Thui thế thì vọc cái 20755 thử xem sao nhé! :D

hotguy

Hì bác Sơn U40 rùi a`h th^e^ thi` e fai gọi bác bằng anh rùi , e cg xem nhìu nhận xét Rom trong này rồi, qui luật bù trừ tốt cái này thì kém đi cái # , e đg mún up rom từ WM3 lên Wm6 (để có thể chạy nhìu soft t.thích WM6)
=> Ko cần đẹp, chỉ cần ko bị lỗi j` (c.gọi, tn, & soft) ~ hay gọi là tr^a^u bò ấy mừh , bác cho lời khuyên nên use Rom nào nhé
Thanks bác :)
A`h tiện hỏi lun a.Sơn: khi Uprom rồi mới tăng Storge theo h.dẫn phải ko ahj??

hexman

Rất cảm ơn vì lâu lắm rùi mình mới quay lại diễn đàn. Con O2s của em nó đang bị lỗi rom.

trucdemo

có link nào khác không vậy mấy anh, em download link này đòi user và pass đã nhâp pdaviet (cả hoa lẫn thường) vẫn download không được, up lên host khác được không mấy anh, thanks

AnhPheCT

có link nào khác không vậy mấy anh, em download link này đòi user và pass đã nhâp pdaviet (cả hoa lẫn thường) vẫn download không được, up lên host khác được không mấy anh, thanks

Hiện tại Host free kc9.info của PDAViet đã hết hạn rồi!! Bạn nên liên lạc các ACE cùng tab box xem cón xin lại Bản Rom yêu thích!!! Hiện tại Anh SonBlack cũng ko còn Build Rom nửa!! Rom trong máy Vi tính Ảnh chắc cũng ko còn!! Bạn thông cảm nhé!!!

Status
Không mở trả lời sau này.