• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Personalized UC v1.08-Chỉnh sửa trang khởi đầu UCWEB

NGUYENTRANDUNG

Đây là công cụ thông minh dùng để chỉnh sửa trang khởi đầu hiển thị trên Ucweb(chỉ cho Symbian không sửa được cho Uc Java đâu nhé:D)
Đã test nó vẫn chưa thể đầy đủ, chương trình đòi hỏi Ucweb bạn đang dùng phải là phiên bản 6.3 hoặc 6.5. Cho phép bạn sao lưu lại trước khi thực hiện thao tác tạo hay chỉnh sửa với Ucweb. Rất nhiều tính năng các bạn ngâm cứu nhé>:)
Phiên bản dành cho 3rd được conveter sang làm việc trên 2nd
Đây là phiên bản English nhé, do Dũng không có thời gian nhiều để việt hóa nó đành gửi lại đây cho anh em ai thích có thể tự xử:D

vokhanhyen

oho ! cái này hay à nghen !;;)Để kiểm tra xem Ngage dung đc ko ?mà sao không việt hóa luôn hic hic:-??cắc là khó quá không việt hóa đc hả ?;)(đùa thôi;;))

anhtamhcm

Anhtam đã Việt hóa qua mấy bản UC rồi nhưng vẫn chưa biết là nó duyệt Web thế nào vì cũng chưa biết GPRS ra làm sao. :-?? :(:(:(

TruBic

Well-Known Member
Anhtam đã Việt hóa qua mấy bản UC rồi nhưng vẫn chưa biết là nó duyệt Web thế nào vì cũng chưa biết GPRS ra làm sao. :-?? :(:(:(

hi pó tay anhtam.anhtam cho em số đt được không nhiều khi thắc mắc PM cho anh mà ko được.cảm ơn anhtam nhiều lắm

NGUYENTRANDUNG

oho ! cái này hay à nghen !;;)Để kiểm tra xem Ngage dung đc ko ?mà sao không việt hóa luôn hic hic:-??cắc là khó quá không việt hóa đc hả ?;)(đùa thôi;;))

Ặc. Không phải pm nào Dũng cũng việt hoá, chỉ việt những gì dũng thích thui àh:D Còn pm này đơn giản mà bạn bung nó ra xem, chỉ vài dòng ngắn ngủi:D:D

RACKQUAN

Vì cái PYTHON mãi mới cài xong,tính nghịch nhưng chưa biết nghịch kiểu gì.Anh em hướng dẫn sơ sơ đi cho mình nghịch với.Thử hí hoáy chút nhưng chưa thấy xi nhê gì!
Mình cài cả uc 6.3 và 6.6!