• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PGuider - cập nhật dữ liệu chi tiết 18 tỉnh thành lớn

cybersotf

híc đúng vậy tui đăng ký nhận được key rùi mà vô tải thi toan thông báo đã hết hạn của trang web bac xem lại hộ cái co gì gửi vao cybersotf@gmail cho mình bản dùng cho n70 nhe thaks

vinhan192

Cài thì phải có mã kích hoạt mới mở được bạn à.
cho hỏi kích hoạt làm sao vậy anh. nó không cho vào thì làm sao kích hoạt được.vào là out ra ngay, chẳng có chỗ nào để điền mã nữa(đã đăng ký nhận key rùi)

JuRay-Duan

cho hỏi kích hoạt làm sao vậy anh. nó không cho vào thì làm sao kích hoạt được.vào là out ra ngay, chẳng có chỗ nào để điền mã nữa(đã đăng ký nhận key rùi)

Nè: Bạn phải chép dữ liệu của bản đồ VN vào thư mục data thì mới mở chương trình lên đc, chứ lúc đầu mới cài vào thì chương trình có đọc đc dữ liệu gì đâu nên khi click vào icon nó chỉ chớp 1 cái rùi im lun (làm như hướng dẫn ở trên) sau đó nhập k e y vào là xài thôi mà.

QuanDay

pác nào có data cho cái phần mềm này thì post hộ e với ạ.hnọ e fomat máy nên bị mất.