• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phá Đảo Asphalt4 UIQ3.0 100% Cửa Được Mở!! Tò Mò Ko

CongVoi

Super V.I.P
Phá Đảo Asphalt4 UIQ3.0 100% Cửa Được Mở!! Tò Mò Ko

Đang chơi mà cứ bị giới hạn xe,phải qua cửa mới mới đc lấy dùng.Ức chế hem?? hehe,h đây với cách làm dưới thì các bạn khỏi lo đê.Cửa đc mở 100% luôn tất cả các máy đều có thể dùng được.

Cách làm nè: Copy File A4 này vào ổ C hoặc D: private/20017535/A4 .Xong :))

Còn đây là Links tải Game này cho các dòng máy:

1.Asphalt4 For P990i.P1i.M600i

2.Asphalt4 For W950i.G900...

Tất cả User&Pass đều là : PDAVIET

Ảnh để ngắm:

thientai_kt

sao mình chơi game này không điều khiển được các nút nhỉ.Bạn nào chỉ lại cho mình các nút điều khiển của nó với.Mình thử với Pen cũng không được

khuongtee

:((Sao mình cài ko được vậy?Đang cài nữa chừng là nó out ra à!Mình dùng P990i,có ai bị giống như mình ko?:((

NokuaN70

Well-Known Member
sao mình chơi game này không điều khiển được các nút nhỉ.Bạn nào chỉ lại cho mình các nút điều khiển của nó với.Mình thử với Pen cũng không được

Trên P9 thì mình kg biết(đang chơi=P1)
Up=> R.
Down=>C.
Left=>A.
Right=>H.
Select=>W(F).
Back=>Y.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvulinh

bạn cài fine sis bình thường.sau đó chép fine A4 vào D\private\20017535\A4.lưu ý trong D\private\20017535\A4 đã co các fine sẵn.các bạn cứ chép đè vào.khởi động lại máy là ok.các phím điều khiển của p990 là:selec-w,back-y,up-R,down-c,left=A,right=H

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
đã chép đúng đường dẫn rùi cũng khởi động lại rùi nhưng chỉ dc có 3 chiếc cùi bắp thui còn mấy con Ferrari, Lamborghini, Aston Martin thì đòi xiền để Unlock.

19toan74

thế thì còn gì hay nữa bạn, bạn đã có những bài rất hay nhưng lại làm mất hay của 1 game

Realvn

thế thì còn gì hay nữa bạn, bạn đã có những bài rất hay nhưng lại làm mất hay của 1 game

K sao, nếu k muốn mất hay thì đừng copy về là được thôi mà, riêng mình sẽ copy cái Alphalt về chơi chán chê trước rồi mới cài patch này vô nếu thích, nhất định sẽ là như vậy! Đâu ai cấm bạn chơi bình thường đâu đúng k?=D>

dqt

Hic. Sau khi chép mấy cái file A4 của bạn congvoi vào đúng đường dẫn thì khởi động game nó hiện thông báo lỗi EXEC gì đó. Gỡ ra cài lại từ đầu đến đuôi, khởi động lại thì nó báo không thể khởi động ứng dụng này.
Híc, chán ghê!!!!!!!!!

rossoneri0412

Có ai chơi đc trên w960i chưa ạ? tớ cài xong rồi nhưng vào chơi thì chả ấn đc nút nào :(( kể cả cảm ứngX-(

ngkhanhhoang

Thanks congvoi nha nhưng cái này mình đua 100% hết các màn lâu rùi. Chắc ko cần dùng đến tip này ;)

hungbadboy

Có ai chơi đc trên w960i chưa ạ? tớ cài xong rồi nhưng vào chơi thì chả ấn đc nút nào :(( kể cả cảm ứngX-(
Mình chỉ có W950 thui , cài vô ok lắm . Di chuyển 2-4-6-8 , selec 5-* , back # . Mong rằng , máy bạn cũng như máy mình . Chơi vui nha !;;)

rossoneri0412

Mình chỉ có W950 thui , cài vô ok lắm . Di chuyển 2-4-6-8 , selec 5-* , back # . Mong rằng , máy bạn cũng như máy mình . Chơi vui nha !;;)

tớ cài rồi nhưng ko dùng được, cảm ứng cũng ko được luôn, vào đc cái menu nó hỏi sound yes or no còn ko chỉnh gì được, đành end task, thế là tức quá bán rồi mua P1i rồi. Keke >:)
Tớ cũng xin trình bày thế này. P1i dùng hơn hẳn w960i, khuyên các bác đang lựa chọn 2 cháu này thì quả thật p1i hơn hẳn, :( dù nó còn ít tiền hơn

NokuaN70

Well-Known Member
tớ cài rồi nhưng ko dùng được, cảm ứng cũng ko được luôn, vào đc cái menu nó hỏi sound yes or no còn ko chỉnh gì được, đành end task, thế là tức quá bán rồi mua P1i rồi. Keke >:)
Tớ cũng xin trình bày thế này. P1i dùng hơn hẳn w960i, khuyên các bác đang lựa chọn 2 cháu này thì quả thật p1i hơn hẳn, :( dù nó còn ít tiền hơn

Bác rossoneri chơi sang nhể, vì cái game kg chơi dc mà đổi ĐT ah :)

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Bác rossoneri chơi sang nhể, vì cái game kg chơi dc mà đổi ĐT ah :)

Posted via Mobile Device

Đã ăn chơi thì sợ gì mưa rơi hả bạn.. HEHE=)). Nhưng mình cũng phải công nhận xài p1i sướng hơn w960i. Mình đang trung thành với con w950i nhưng nếu đổi máy thì chắc chắn sẽ đổi sang p1i..:p

Realvn

Mọi người có bị như mình k nhỉ, P9 chơi mấy game đua xe này sao thấy giật quá, còn game Golf thì load cực lâu lun, mà golf lại là game mình thích nhất nữa chứ, hix hix, phải chăng đây là khuyết điểm lớn nhất của P9? Not a game device! Vì trước đây e sở hữu N-gage nên chơi game khỏi bàn :p, giờ qua P9 hơi thất vọng phần này tí, còn lại gần như hoàn hảo :)