• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phầm mềm giúp upload HÌNH ẢNH và FILE cực nhanh

nouvu2372

Việc upload các File Hình Ảnh và Chương trình lên diễn đàn thường lâu và trãi qua nhiều công đoạn mới xong.
Thế nhưng giờ đây công việc ấy sẽ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết với Phần Mền UniUpload,các bạn sẽ upload các file mình muốn 1 cách nhanh chóng và hiệu quả,vừa tiết kiệm thời gian vừa nhẹ nhàng.

Hướng dẫn:
Sau khi Download về các bạn cài đặt trên PC
Di chyển chuột đến File hoặc Hình ảnh mà các bạn muốn up và nhấp chuột phải,nó sẽ hiện ra khung giống như trong hình:

Bây giờ chỉ việc nhấp chuột để Upload và copy đường link dán vào nữa là xong!
Tất cả đang chờ bạn khám phá
Quá gọn gàng và sạch sẻ
Rất thích hợp cho những Mem mới.

Cách lấy Link đây nhé!:)

Chỉnh sửa cuối:

TraiNgheoHn

Được đấy nhỉ,pm này rất chi làm tiện đỡ mất công phải mở IE lên nhưng cái này bất tiện là up ảnh lên không có link để nhúng vào 4rum bạn nhỉ?

TraiNgheoHn

hic,chẳng biết do mạng lỗi hay thế nào mà em không nhìn thấy ảnh đâu cả.

XuanTruong

Super V.I.P
Đâu anh Trường có thấy gì dâu nào .

hic,chẳng biết do mạng lỗi hay thế nào mà em không nhìn thấy ảnh đâu cả.

À tưởng nói thế là các đồng chí hiểu nên không đưa Link hình Up lên! Nhấn vào chỗ Copy (Đánh dấu đỏ đó) rồi bấm vào nút "Thêm hình" trên PV và Paste vào rồi nhấp OK là xong đó!

q630666

Cái này rất hay.Phần mềm này có chỗ để quản lý các file mình đã úp không nhỉ

q630666

Có thêm 1 kinh nghiệm.Vào mediafire và Imageshack đăng kí ở mỗi diễn đàn 1 nick đăng nhập rồi chọn lưu tài khoản vào.Kết quả là tất cả những file và hình ảnh mình up theo cách này đều nằm trong My File của mình trong 2 trang kia :D

TraiNgheoHn

Trời nói thế thì còn gọi gì là nhanh nữa.Nhưng cái này mấy hôm nay toàn error thôi,chán quá.

q630666

Trời nói thế thì còn gọi gì là nhanh nữa.Nhưng cái này mấy hôm nay toàn error thôi,chán quá.
TỨc là mình chỉ cần đăng nhập 1 lần.TỪ lần sau cứ thế Up không cân đăng nhập nữa nó cũng tự luu vào Acc của mình trên 2 trang kia :D

thanhtungsx

Hình như trang đó hết hỗ trợ Tools UniUpload nữa thì phải???:-?

Đúng rồi anh Trường à . Lúc này up hoài ko được ! Phần mềm này đã có từ lâu nhưng dù sao cũng phải thanks pé An 1 phát vì tấm lòng chia sẽ ! :D