• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

tranhaiquan

Làm chạy mô phỏng được mà cũng không có tiếng em à, mặc dù đã cài đặt cấu hình âm thanh.

bạn làm theo bản mình hướng dẫn đi.ở trang 7 đó.
down file data về nhé gải nén luôn vòa thẻ nhớ để dạng e:\pydod nhé. trong đó có 4 file đó. minhg làm được các bạn khác làm được. mình chạy ok trên cả nokia n73 và n70 nè bạn thé nhé

@MinhThang bạn có thể bổ sung bài của mình lên ngay trang 1 được không bởi ở đó mình hướng dẫn rất chi tiết và cập nhật anh em có thể dùng bản đó ngay .bài hướng dãn của bác chủ topic khác lâu rồi,bản đó lại là bản chưa cập nhật nên chưa hỗ trợ âm thank

MinhThang

Manager
bạn làm theo bản mình hướng dẫn đi.ở trang 7 đó.
down file data về nhé gải nén luôn vòa thẻ nhớ để dạng e:\pydod nhé. trong đó có 4 file đó. minhg làm được các bạn khác làm được. mình chạy ok trên cả nokia n73 và n70 nè bạn thé nhé

@MinhThang bạn có thể bổ sung bài của mình lên ngay trang 1 được không bởi ở đó mình hướng dẫn rất chi tiết và cập nhật anh em có thể dùng bản đó ngay .bài hướng dãn của bác chủ topic khác lâu rồi,bản đó lại là bản chưa cập nhật nên chưa hỗ trợ âm thank

Mình cũng chép vào thẻ nhớ mà, y chang như bạn nói luôn, cũng đủ 4 file có 1 file âm thanh, kiểm tra thì vẫn còn, mở thử vẫn nghe:D nhưng có điều khi chạy mô phỏng thì nó không có âm thôi. N92

tranhaiquan

cái này dùng cho sb 9.0 hic hic. e xài con có 3.0 thôi.Mà ông a post nhầm topic rồii đấy.

SYMBIAN S60 3rd OS9.1 > S60v3 - PHẦN MỀM ỨNG DỤNG
hic sao baoe minhg post nhầm box bạn xem lại đi nhé .các dòng máy hỗ trợ thuộc dòng s60v3 như : n71.n73.n76,n77,n78,n80... ê61 e 65....

hic mình dùng 2 máy n73 và n70 file âm thanh vẫn tốt nè. bạn chọn chạy mo phỏng sao tầm khoảng 10s khi đến chỗ rẽ hoặc đường giao nhau là nó sẽ báo mà

longvanansi

Khong hieu sao minh cai duoc. Nhung khi vao chuong trinh vao mo ban do thi chuong trinh tu thoat. Noi chung chua lam duoc gi het. Mong giup dum.minh dung N73
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

xiaohuang

PGuider icon phong cách iPhone design by xiaohuang

Giải nén copy vào thư mục E:\Resource\Apps

Download từ tập tin đính kèm

MinhThang

Manager
Khong hieu sao minh cai duoc. Nhung khi vao chuong trinh vao mo ban do thi chuong trinh tu thoat. Noi chung chua lam duoc gi het. Mong giup dum.minh dung N73
Posted via Mobile Device

Bạn đã có cả mã kích hoạt đầy đủ chưa, đã lấy file theo đúng hướng dẫn chứ, nếu đầy đủ bạn thử xóa đi và cài lại xem sao. Mình cũng phải làm lại lần 2 mới được đó.

nhunguyen12

sặc máu luôn, sáng giờ gửi cả chục email, mà chẳng thấy nó gửi file dze là sao nhỉ, có ái có cách nào gửi giúp với EMEI ko?358973011893951, giúp với nha, cám ơn

MinhThang

Manager
sặc máu luôn, sáng giờ gửi cả chục email, mà chẳng thấy nó gửi file dze là sao nhỉ, có ái có cách nào gửi giúp với EMEI ko?358973011893951, giúp với nha, cám ơn

Bạn gởi xong thì phải chờ thôi mình chờ 1 ngày đêm đó, mới gởi mà đòi sặc máu rồi:D

nhunguyen12

vậy hả? tại không biết, cám ơn nhiều nha. chắc đợi thôi, N73 ME xài cái này được, chứ vietmap la pó tay rồi

MinhThang

Manager
vậy hả? tại không biết, cám ơn nhiều nha. chắc đợi thôi, N73 ME xài cái này được, chứ vietmap la pó tay rồi

Nó có chức năng dẫn đường theo mô phỏng rất hay, chịu khó kiểm tra hộp thư Y.

nhunguyen12

umh, cám ơn nha, sáng giờ mò cũng được 2 chương trình hay, pguide và cái kiểu cám ứng dzui chứ, ngày nào mà cũng có post bài về ứng dụng ngồi phá cũng hay

tranhaiquan

Bạn đã có cả mã kích hoạt đầy đủ chưa, đã lấy file theo đúng hướng dẫn chứ, nếu đầy đủ bạn thử xóa đi và cài lại xem sao. Mình cũng phải làm lại lần 2 mới được đó.

bạn làm được rồi à sao o thank tranhaiquan phát nhỉ =D> :O. bạn làm ơn có thể bổ sung bài viết của mình vào bài viết mở đầu topic được không.cho anh em đọc dễ làm

MinhThang

Manager
bạn làm được rồi à sao o thank tranhaiquan phát nhỉ =D> :O. bạn làm ơn có thể bổ sung bài viết của mình vào bài viết mở đầu topic được không.cho anh em đọc dễ làm

Vẫn chưa có tiếng em à.không hiểu lý do?

MinhThang

Manager
Nó bảo phải nhập mã xác nhận, làm sao đây mọi người? Em dùng E65.Thanks!!!

Khi bạn đăng ký xong họ gởi cho bạn file cài đặt có kềm theo mã kích hoạt, nếu chưa có mã bạn có thể gởi email để yêu cầu.

hung66000

Nó bảo phải nhập mã xác nhận, làm sao đây mọi người? Em dùng E65.Thanks!!!

Khi họ gửi link để bạn tải file cài đặt vào hòm thư cho bạn . Thường họ sẽ gửi theo mã xác nhận cho bạn nhưng họ để ẩn bạn chỉ cần bôi đen vào sau dòng chữ : Activekey cua ban la: nó sẽ hiện lên ngay :D

MinhThang

Manager
Khi họ gửi link để bạn tải file cài đặt vào hòm thư cho bạn . Thường họ sẽ gửi theo mã xác nhận cho bạn nhưng họ để ẩn bạn chỉ cần bôi đen vào sau dòng chữ : Activekey cua ban la: nó sẽ hiện lên ngay :D

Của mình thì bình thường không ẩn gì cả, nhưng có điều sai phải gởi tới 3 lần mới được.:D

hung66000

hich vừa cài đặt xong mới text thử 1 tý mà đã thấy sai đường quá :D đường hàng ngang hàng đào lại đặt ký hiệu 1 chiều đi từ Đồng Xuân đi lên còn đường Lương văn can lại đi từ bồ hồ về :(( cho nó dẫn đường thử từ đồng xuân về bồ hồ nó dẫn 1 lèo thẳng tắp từ phố Hàng Đường về phố Hàng đào luôn :D:D:D

@ MinhThang : Của M thì nó lại để ẩn :D

Dẫn Đường thế này thì hết tiền mất :D

Chỉnh sửa cuối:

tranhaiquan

hic thế hả các bác, sorry anh MINHTHANG. CŨNG CHƯA HIỂU SAO anh chưa dùng được file âm thanh nhỉ. hay anh sang down lại file dữ liệu về xem nhé

Cảm ơn em để anh Down lại thử.