• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

thehoangtdn

chao cac ban!
minh da cai phan mem pguider nhung doi ma xac nhan
Imei : 354855020662671
mong nhan duoc phan hoi son!
Thanks!

MinhThang

Manager
chao cac ban!
minh da cai phan mem pguider nhung doi ma xac nhan
Imei : 354855020662671
mong nhan duoc phan hoi son!
Thanks!

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!
Bạn có thể liên lạc qua hộp thư Email,trên trang chủ đã hướng dẫn để lấy mã kích hoạt.

MinhThang

Manager
Sao mình cài trên con N80 mà ko chạy dc vậy nhỉ?

Không chạy được là sao hả bạn? có đúng bản cho máy của bạn không, cài đặt nhập mã kích hoạt. Xem hướng dẫn cụ thể trên trang chủ.

MrThiet

Pguider chạy được trên Symbian 60-2nd là mình thấy ngon hơn các "đại mép" khác 1 điểm.
Tuy nhiên, các bác coi lại giùm, vì sao thu VT cỡ này mà vẫn chê "xấu". Mà "xấu" thì không "chớp nhá" được. Cùng thời điểm. SmartCom GPS không khen chê gì cả, cứ chạy vù vù thôi. Bỏ được cái khóa "Xấu= nghỉ chơi"...thì tốt quá :

justenough

Em xài N81 2GB đã hack. Cài đc PGuilder (phải chỉnh lại ngày hệ thống). Em ko hiểu tại sao em ko thể vào đc chuong trình. Chọn rồi mà nó vẫn cứ trơ ra đấy. Thử xài soft AppQLaunch để "phóng" nhg cũng chả đc.
Các bác ju'p em với

Trường hợp của bạn là đã cài đặt thành công mà ko vào được phần bản đồ thì kiễm tra lại data(gồm:file data,đướng dẫn chứa file )xem sao?

bototnguyen

mình đã đăng ký lấy file cài rồi mà sao khi cài thì bị báo lỗi: 'không cài được ứng dụng. bị chi phối bởi chứng chỉ'. như vậy phải làm sao mới cài được hả các pác, xin chỉ dùm. cảm ơn
mình đang sài con Sámung i450
imei:359081010692231

ducanh2310

mình đã đăng ký lấy file cài rồi mà sao khi cài thì bị báo lỗi: 'không cài được ứng dụng. bị chi phối bởi chứng chỉ'. như vậy phải làm sao mới cài được hả các pác, xin chỉ dùm. cảm ơn
mình đang sài con Sámung i450
imei:359081010692231

Bạn chỉnh ngày tháng đến năm 2060 là cài được bạn à cài xong chỉnh ngày tháng năm về bình thường;)

bototnguyen

cảm ơn ban. mình đã chỉnh năm 2060 thì bị báo lỗi 'chứng chỉ hết hạn', các pác còn cách nào chỉ mình với.

Le_Quang_Minh

V.I.P này khó tính quá!

Cài thử vào mới biết. Ở đây chỉ thảo luận sử dụng PM chứ không thảo luận có cài vào máy được hay không!

câu hỏi đó cũng thuộc phạm vi tìm hiểu PM, mình hấy câu hỏi có gì đâu mà V.I.P bắt bẻ dữ quá!Không biết mới hỏi đó!cũng chẳng thấy vi pạhm điều nào trong nội qui của diễn đàn cả!V.I.P hiền chút cho anh em nhờ!
(Thế nào tui cũng bị bắt bẻ luôn cho coi)hii:D

kimjaewon

mình chưa cài pguilder lần nào mà giờ cài bị báo lỗi cập nhật, máy mình n81 8g

justenough

cảm ơn ban. mình đã chỉnh năm 2060 thì bị báo lỗi 'chứng chỉ hết hạn', các pác còn cách nào chỉ mình với.
Với lỗi này bạn gữi Mail về báo lỗi là đc nhận file cài đặt mới sẽ ko còn lỗi xảy ra nữa đâu.
câu hỏi đó cũng thuộc phạm vi tìm hiểu PM, mình hấy câu hỏi có gì đâu mà V.I.P bắt bẻ dữ quá!Không biết mới hỏi đó!cũng chẳng thấy vi pạhm điều nào trong nội qui của diễn đàn cả!V.I.P hiền chút cho anh em nhờ!
(Thế nào tui cũng bị bắt bẻ luôn cho coi)hii:D
kiến thức là mênh mông mà,vào đây là để học hỏi,chia sẽ kiến thức tất nhiên phạm vi là PGuider 2009 thôi>:)
mình chưa cài pguilder lần nào mà giờ cài bị báo lỗi cập nhật, máy mình n81 8g

Một số phone khi cài chưa qua bước nào cả gặp ngay lỗi "Update error" thì vui lòng kiểm tra xem có ứng dụng nào đã được cài đặt mà mình không cần dùng thì remove nó đi, bỏ hack phone bằng cách xóa "installserver.exe" trong thư mục c:\sys đi, sau đó cài Pguider. Khi thành công bạn có thể khôi phục file "installserver.exe" bình thường.

laohac911

mình đang xài con N81-8GB sao không cài được hả bạn nó báo " Không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ ".

dungxxx

Đã cài thử trên E65, dùng khá hay, mỗi tội hơi chậm, đà này phải đi kiếm 1 củ GPS Bluetooth về dùng quá:))