• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

traduma

Sao mình dùng cái này, khi vào mục GPS thì lúc nào cũng thấy báo tín hiệu yếu, và cái vòng tròn đồng tâm ấy mãi cứ như vậy. Nói chung mình dùng soft này chỉ xem bản đồ và dẫn đường OK thôi, chẳng biết GPS dùng thế nào. Ai biết chỉ giùm!

justenough

Mình đã cài đặt và đăng ký sử dụng, nhưng khi mở ra vào cửa sổ bản đồ của chương trình thì chẳng thấy có j cả, ở trên cùng có ghi (tìm bản đồ) nhưng mình chẳng thấy cái bản đồ nào để tìm cả. Mong các bác chỉ giáo, xin đa tạ.
Bạn Vinh0808 kiễm tra phàn data xem sao?gồm:file data phù hợp với HDH bạn đang dùng chưa?Ngoài ra đường dẫn chưa file data có đúng cấu trúc này không? Thenho:pyDod\data...

PolicemanQN

ID: ADAD82EB77C03E4C. Đây là ID của mình, các sư huynh cho mình xin mã được không chứ mình không có địa chỉ meo nên không gởi được.giúp mình với mình cảm ơn trước nha.

pynav111

ID: ADAD82EB77C03E4C. Đây là ID của mình, các sư huynh cho mình xin mã được không chứ mình không có địa chỉ meo nên không gởi được.giúp mình với mình cảm ơn trước nha.
key = 21600863
Đã gửi ID của em cho các bác qua mail : tranquoctoanh@gmail.com , mong sớm nhận được active key của các bác
ID của em : 04C025442D73F5173 ( Cho chắc cú) hiiiiiiiiiiii
key = 23703908

ngoclycn

pac' ơi!làm ơn cho em xin cái kkk với.email của e:ngoclycn@yahoo.com
ID:EBADE43C6F11F02D.thank!

Chỉnh sửa cuối:

longdark

You guys did great work!
Em đã email cho các bác rồi nhưng xin KKK ở trên này cho chắc, hì...
ID của em là: 2B129B9C11A9485E
Thanks các bác nhìu!

longdark

Cho em hỏi: em đã nhận được KKK rồi nhưng có 1 sự cố như sau:

Màn hình nhập KKK là dùng bàn phím ảo. Máy em là Samsung i617 không có cảm ứng và em không có cách gì nhập KKK từ bàn phím QWERTY. Có cách nào không ạ?

Thanks các bác!

docaotri

Kg biết có huynh nào bị như e kg,e đã chọn cài vào thẻ nhớ rối(file cab hay file exe gì cũng vậy)mà nó cứ vào Programs.E đã chép data vào thẻ nhớ rồi nhưng mở PGuider lên thì được nhưng kg thấy gì cả

Status
Không mở trả lời sau này.